Swali kwa wanaume walio kwenye ndoa

Swali kwa wanaume walio kwenye ndoa

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Posts
6,016
Reaction score
5,301
Just imaginations tu..sote tunajua kuhusu ndege iliyopotea. Hivi ingekuaje umemwongopea mkeo unasafari kakusindikiza vizuri tu mpaka airport!baada ya mkeo kuondoka unageza kumbe ukua na nia ya kusafiri wala nini unageuza mayb unaenda zako nyumba ndogo iliyoko hapohapo town..sasa kimbembe kinakuja kama hivi ndege imepotea siku ya nne wife nyumbani anajua hiyo ndo ndege ulopanda kwahiyo kaamua kuweka msiba,ndugu wote washa fahamishwa kuhusu kifo chako..mfano sasa ingekua wewe ndo kishanuka kama hivi ungesolve vipi huu msala...?
 
Aisee, hapo ni patamu

Ningejifanya tulibadilishiwa ndege ile siku ndio salama yangu vinginevyo hata mimi ningepotea
 
napotea moja kwa moja huko huko nyumba ndogo
 
Aisee, hapo ni patamu

Ningejifanya tulibadilishiwa ndege ile siku ndio salama yangu vinginevyo hata mimi ningepotea
Ingekuaje sasa kunabaadhi ya abiria ulipanda nao na kweli wamepotea..
 
be creative, nitarudi nyumbani na nitamweleza "sikusafiri ila nilienda Kenya kukununulia zawadi kubwa ya kuku-surprise, lakini baada ya kusikia kupotea kwa ndege uliyodhani nimo ndani yake, niliamua nirudi kwanza ili nikueleze ukweli na ujue niko salama salmini." (kama nahisi atani-doubt, basi nitamwendea na zawadi yenyewe)
 
be creative, nitarudi nyumbani na nitamweleza "sikusafiri ila nilienda Kenya kukununulia zawadi kubwa ya kuku-surprise, lakini baada ya kusikia kupotea kwa ndege uliyodhani nimo ndani yake, niliamua nirudi kwanza ili nikueleze ukweli na ujue niko salama salmini." (kama nahisi atani-doubt, basi nitamwendea na zawadi yenyewe)

hahaha you made my day 100%
 
be creative, nitarudi nyumbani na nitamweleza "sikusafiri ila nilienda Kenya kukununulia zawadi kubwa ya kuku-surprise, lakini baada ya kusikia kupotea kwa ndege uliyodhani nimo ndani yake, niliamua nirudi kwanza ili nikueleze ukweli na ujue niko salama salmini." (kama nahisi atani-doubt, basi nitamwendea na zawadi yenyewe)
Mkuu kumbuka wife alikusindikiza adi uwanja wa ndege kabisa na ndege ulotarajia kwenda nayo ndo hiyo ishapotea..
 
Just imaginations tu..sote tunajua kuhusu ndege iliyopotea. Hivi ingekuaje umemwongopea mkeo unasafari kakusindikiza vizuri tu mpaka airport.!!baada ya mkeo kuondoka unageza kumbe ukua na nia ya kusafiri wala nini unageuza mayb unaenda zako nyumba ndogo iliyoko hapohapo town..sasa kimbembe kinakuja kama hivi ndege imepotea siku ya nne wife nyumbani anajua hiyo ndo ndege ulopanda kwahiyo kaamua kuweka msiba,ndugu wote washa fahamishwa kuhusu kifo chako..mfano sasa ingekua wewe ndo kishanuka kama hivi ungesolve vipi huu msala...????

hawezi kuweka msiba bila kuwa na uhakika. atakwenda airline na watamwambia haukuwepo kwenye ndege wala kwenye list ya abiria. atajua umechepuka. NDEGE SIO KAMA BASI LA MOROGORO KUNA RECORDS.
 
Narudi hom nikiwa nimenyonga sharubu, kisha namwambia wf YA MUNGU MENGI,finish.:tape::tape::tape:
 
hawezi kuweka msiba bila kuwa na uhakika. atakwenda airline na watamwambia haukuwepo kwenye ndege wala kwenye list ya abiria. atajua umechepuka. NDEGE SIO KAMA BASI LA MOROGORO KUNA RECORDS.
mkuu inaitwa passengers manifest inaonyesha jina la abiria,na uraia wake.
 
Narudi home namwambia niliahirisha safari kwa kua machale yalinicheza
 
hawezi kuweka msiba bila kuwa na uhakika. atakwenda airline na watamwambia haukuwepo kwenye ndege wala kwenye list ya abiria. atajua umechepuka. NDEGE SIO KAMA BASI LA MOROGORO KUNA RECORDS.
We naona ujawai kua stressedup mzee wife kakusindikiza kabisa
Mpaka airport, afu utanambia ataenda kuhakikisha?kuhakikisha nini hapo mkuu..?
 
We naona ujawai kua stressedup mzee wife kakusindikiza kabisa
Mpaka airport, afu utanambia ataenda kuhakikisha?kuhakikisha nini hapo mkuu..?

kwahio utaweka msiba bila kuhakikisha kuwa huyo mtu amekufa??? unajua kuwa mpaka sasa hamna anaesema hao watu wamekufa bali wamepotea na ndege?? kitu cha kwanza ni kuripoti airline na airline wata contact next of kin wa passengers. mkija na hizi story muwe clever kidogo. btw sio yeye atakaeenda kuhakikisha coz atakuwa overwhelmed na habari za kupotea kwa hio ndege ndugu zako wata take over kujua hatima yako.
 
be creative, nitarudi nyumbani na nitamweleza "sikusafiri ila nilienda Kenya kukununulia zawadi kubwa ya kuku-surprise, lakini baada ya kusikia kupotea kwa ndege uliyodhani nimo ndani yake, niliamua nirudi kwanza ili nikueleze ukweli na ujue niko salama salmini." (kama nahisi atani-doubt, basi nitamwendea na zawadi yenyewe)

Sawa kabisa tena kama hana sauti juu yako atafurahi sana kupata zawadi ya kitenge WAX original
 
be creative, nitarudi nyumbani na nitamweleza "sikusafiri ila nilienda Kenya kukununulia zawadi kubwa ya kuku-surprise, lakini baada ya kusikia kupotea kwa ndege uliyodhani nimo ndani yake, niliamua nirudi kwanza ili nikueleze ukweli na ujue niko salama salmini." (kama nahisi atani-doubt, basi nitamwendea na zawadi yenyewe)

Ila kwa wanawake makini kama mimi utanieleza vzr haswa ukiwa nakujua vyema kuwa si mnunuaji zawadi wala surprises sio style yako
 
narudi namwambia nilishtukia mle ndani kuna magaidi nikashuka
 
Namwambia wife ukweri kwamba sikusafiri ila nilikua kwa kimada nahisi hata maindi sana coz nipo hai..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom