swali kwa wana chit chat wote


C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,783
Points
2,000
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,783 2,000
Mfano umeendesha gari ghafla kuna mtu kakugonga kwa gari lingine kushuka na hasira zako unakuta ni mdada bonge la mdada mrembo ana kila kitu kakamilika kila idara **** **** shepu anayo kiuno dondola nywele za kibrazil ila ni sio za mmasai hatumii mkorogo ila ni mweupe na hiii ni baada ya kujihakikishia kuwa ni fanta juu mpaka chini mweupen usoni hadi kwenye vidole vya mguu, sauti kama ya wema sepetu, gari alilokukwaruza nalo ni bmw x5 qn

Anakutajia majina yake jina la tatu lina ring bell kichwani kwako kwani ni la mzee alyewahi kuwa waziri unagundua yupo single (Kwa wanaume)

(Kwa wanawake)unakutana na mkaka huyooo mrefu chest chest misuli kwa sana mdomoni o ya nguvu kavaa shati na suluari za zara kiatu cha italy origial kama ziuzwazo na mboni masimba, kanin'giniza kitambulisho ukisoma vizuri unaona neno director ukiangalia vizuri ni wb world bank sauti matata gari alilokukwangulia nalo ni e vogue
Unagundua hajaoa na hana mchumba

Je utamkazia akutengenezee gari lako au utajifanya una manners ili akupe credit kuwa wewe ni mstaarabu ili umuweke kwenye anga zako?
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Mie nakmaa nae kwanza tuelewane bei ya matengenezo ya ki Starlet changu old model, tukishamalizana ndo naanza kutaka kumfahamu, aki mind poa tu aende na maisha yake na mie huyoo kwetu kwa mnyamani
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,470
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,470 2,000
Mbafu nakomaa gari yangu itengezwe...potelea mbali...
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,783
Points
2,000
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,783 2,000
Mie nakmaa nae kwanza tuelewane bei ya matengenezo ya ki Starlet changu old model, tukishamalizana ndo naanza kutaka kumfahamu, aki mind poa tu aende na maisha yake na mie huyoo kwetu kwa mnyamani
Mtu mzima hutaki kuchukua point kwa mtoto mkali?
 
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,818
Points
1,500
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,818 1,500
Gari itengenezwe bhaasi!!
 
The secretary

The secretary

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2012
Messages
4,156
Points
1,225
Age
32
The secretary

The secretary

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2012
4,156 1,225
Mbona atatengeneza bila kutaka
 
A

amiride

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
205
Points
170
A

amiride

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
205 170
inawezekana demu ni mkali na mimi ninaposhuka ni bonge la handsome kwa ujinga wake atalichukuwa na kulipeleka kwa mchina ili apate kuwa na credits za mimi kuwa naye
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,783
Points
2,000
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,783 2,000
inawezekana demu ni mkali na mimi ninaposhuka ni bonge la handsome kwa ujinga wake atalichukuwa na kulipeleka kwa mchina ili apate kuwa na credits za mimi kuwa naye
Best post ever
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,783
Points
2,000
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,783 2,000
Kama ni kuchukua point ntachukua baadae ila lazima kwanza nikamilishe mambo ya msingi
Kuchukua point kwa mtoto pia ni jambo la msingi kwani ukiwa nae unaweza nunua gari kali kuliko hiko ki starlet kako
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,733
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,733 2,000
Mfano umeendesha gari ghafla kuna mtu kakugonga kwa gari lingine kushuka na hasira zako unakuta ni mdada bonge la mdada mrembo ana kila kitu kakamilika kila idara **** **** shepu anayo kiuno dondola nywele za kibrazil ila ni sio za mmasai hatumii mkorogo ila ni mweupe na hiii ni baada ya kujihakikishia kuwa ni fanta juu mpaka chini mweupen usoni hadi kwenye vidole vya mguu, sauti kama ya wema sepetu, gari alilokukwaruza nalo ni bmw x5 qn

Anakutajia majina yake jina la tatu lina ring bell kichwani kwako kwani ni la mzee alyewahi kuwa waziri unagundua yupo single (Kwa wanaume)

(Kwa wanawake)unakutana na mkaka huyooo mrefu chest chest misuli kwa sana mdomoni o ya nguvu kavaa shati na suluari za zara kiatu cha italy origial kama ziuzwazo na mboni masimba, kanin'giniza kitambulisho ukisoma vizuri unaona neno director ukiangalia vizuri ni wb world bank sauti matata gari alilokukwangulia nalo ni e vogue
Unagundua hajaoa na hana mchumba

Je utamkazia akutengenezee gari lako au utajifanya una manners ili akupe credit kuwa wewe ni mstaarabu ili umuweke kwenye anga zako?
mapenzi na marekebisho ya gari ni vitu viwili tofauti kabisaa ukijifanya wamaloveee hutengenezewi kigari chako ila kwa mwanaume hata kama umemgonga bishosti nitamtengenezea tu hata akiwa anabisha... na kama ni mdada lazima atengeleze gari langu aaahaa...
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,783
Points
2,000
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,783 2,000
mapenzi na marekebisho ya gari ni vitu viwili tofauti kabisaa ukijifanya wamaloveee hutengenezewi kigari chako ila kwa mwanaume hata kama umemgonga bishosti nitamtengenezea tu hata akiwa anabisha... na kama ni mdada lazima atengeleze gari langu
Safi sanaa
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,973
Points
1,500
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,973 1,500
Mfano umeendesha gari ghafla kuna mtu kakugonga kwa gari lingine kushuka na hasira zako unakuta ni mdada bonge la mdada mrembo ana kila kitu kakamilika kila idara **** **** shepu anayo kiuno dondola nywele za kibrazil ila ni sio za mmasai hatumii mkorogo ila ni mweupe na hiii ni baada ya kujihakikishia kuwa ni fanta juu mpaka chini mweupen usoni hadi kwenye vidole vya mguu, sauti kama ya wema sepetu, gari alilokukwaruza nalo ni bmw x5 qn

Anakutajia majina yake jina la tatu lina ring bell kichwani kwako kwani ni la mzee alyewahi kuwa waziri unagundua yupo single (Kwa wanaume)
Nitamwambia hakika wewe ni mrembo.
Kisha nitamwambia kwa heshima na taadhima naomba ukaninyooshee Gari yangu uliyonigongea kwa uzembe wako kabla sijaita Trafiki.
 
Donn

Donn

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,453
Points
1,225
Donn

Donn

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,453 1,225
Hapo naenda nae sawa... Gari atatengeneza tu.... Alafu baadae kama tukimove step ya pili ya urafiki itakuwa utani tu... Kama tukiishia hapa basi sina hasara...
 

Forum statistics

Threads 1,283,669
Members 493,764
Posts 30,796,345
Top