Swali kwa Nape Nnauye tu.


K

KAUMZA

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2010
Messages
685
Likes
25
Points
35
K

KAUMZA

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2010
685 25 35
Unazungumziaje kuporomoka kwa CCM Igunga na kupanda kwa upinzani, hususan CDM huko Igunga, achilia mbali Tanzania kwa ujumla. Tuache blahblah, tujadili ukweli
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,586
Likes
1,806
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,586 1,806 280
Hawezi kukupa ukweli, ukweli kwa hao magamba ulishawekwa masaburini
 
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2007
Messages
1,535
Likes
95
Points
145
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2007
1,535 95 145
Kwa mujibu wa taarifa za vyombo vya habari Nape anaona ccm imepanda chati na kujivua gamba ndiko kumesababisha ishinde huko igunga, Hivyo swali hilo unapomuuliza Nape - jibu liko wazi!
Ngoja tusubiri jibu lake
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,256
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,256 280
Naam katoa kauli kama hiyo kwamba, "Ushindi wao umesababishwa na kujivua gamba na mageuzi ndani ya CCM." Mie sijui gamba wamelivua lini na mageuzi yepi yaliyofanyika ndani ya CCM na yalifanyika lini. Ni bora tu angesema ushindi wao umesababishwa na uchakachuaji mkubwa wa kura uliofanyika usiku kucha.

Kutoka gazeti la Habari leo:

CHAMA Cha Mapinduzi (CCM), kimesema kwamba ushindi wake katika ubunge wa Igunga na kata 17 kata ya 22 zilizofanya Uchaguzi Mdogo nchini mwishoni mwa wiki ni uthibitisho kwamba wananchi wameyakubali mageuzi ndani ya chama hicho.

Chama hicho kimekilaumu Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kwa kusababisha watu wachache wajitokeze kupiga kura Igunga, kwa kujenga hofu iliyotokana na matukio ya vurugu za chama hicho.

Hayo yalisemwa jana na Katibu wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM (NEC), Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye, alipozungumza na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam.

"Ushindi wetu wa ubunge katika Jimbo la Igunga na udiwani katika kata 17 kati ya 22, ni uthibitisho kwamba mageuzi tunayofanya ndani ya chama yanakubalika kwa wananchi," alisema Nape na kuongeza:

 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,468
Likes
374
Points
180
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,468 374 180
Nape anazungumzia Magamba yapi? Kikwete mwenye ni Gamba kwa Watanzania.
 
K

kipisi

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
34
Likes
36
Points
25
K

kipisi

Member
Joined Nov 5, 2010
34 36 25
Ha
Naam katoa kauli kama hiyo kwamba, "Ushindi wao umesababishwa na kujivua gamba na mageuzi ndani ya CCM." Mie sijui gamba wamelivua lini na mageuzi yepi yaliyofanyika ndani ya CCM na yalifanyika lini. Ni bora tu angesema ushindi wao umesababishwa na uchakachuaji mkubwa wa kura uliofanyika usiku kucha.

Kutoka gazeti la Habari leo:

CHAMA Cha Mapinduzi (CCM), kimesema kwamba ushindi wake katika ubunge wa Igunga na kata 17 kata ya 22 zilizofanya Uchaguzi Mdogo nchini mwishoni mwa wiki ni uthibitisho kwamba wananchi wameyakubali mageuzi ndani ya chama hicho.

Chama hicho kimekilaumu Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kwa kusababisha watu wachache wajitokeze kupiga kura Igunga, kwa kujenga hofu iliyotokana na matukio ya vurugu za chama hicho.

Hayo yalisemwa jana na Katibu wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM (NEC), Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye, alipozungumza na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam.

“Ushindi wetu wa ubunge katika Jimbo la Igunga na udiwani katika kata 17 kati ya 22, ni uthibitisho kwamba mageuzi tunayofanya ndani ya chama yanakubalika kwa wananchi,” alisema Nape na kuongeza:

Nape akili yake ni finyu sijui ana elimu gani, ukiangalia matokea ya igunga na sehemu zingine wagombea wa ccm wameshinda kwa kura chache sana,haoni kama hilo ni anguko la ccm,kaa utafakari sio kila siku kuropoka tu, angalia mwenzako january,mwisho nawPa hongera makamanda wote wa cdm
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
26
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 26 135
Nape kaa chonjo magamba yamekuzunguka hadi M/kiti ni gamba sasa nani atambandua mwenzake.
 

Forum statistics

Threads 1,212,907
Members 461,848
Posts 28,459,540