Swali kwa Keren Hapuch

Swali kwa Keren Hapuch

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Posts
8,240
Reaction score
4,280
Halo Keren! Hujambo dear? Nakusikia sana hapa JF lakini umebadilika mno. Ngoja nikueleze.

Nilipojiunga JF December 2011 nilikukuta humu ukawa unapost vizuri sana ila ilipofika Januari au Februari 2012 ukawa huonekani. Nakumbuka mara ya mwisho ni pale nilipokuchanganya na mwanaJF mwingine aitwae Miss Judith na katka kukuchanganya huko,kwa kuwa nilikuwa nasifia na kupongeza, ulinitumia'Like'.Baada ya hapo sijaona tena thread yako jambo ambalo kwangu ni huzuni kubwa maana nilikuwa nimeizimia sana avatar yako.

Ila kuonekana kwako ni pale ninapopitia thread mbalimbali na kukuta umegonga 'like' tu basi.Sasa dadaangu nakuuliza:Ni nini kimekufika? Najua huna ban wala nini, kwa nini umekaa pembeni hivyo? Au ni mbinu za kukwepa ban? Lete mathread bwana, pia changia kama mwanzo ila nakushauri usichangie sana kwenye Jukwaa la Siasa maana huko ni bohari la bans,Sina la zaidi ila nina hamu ya kukuona tena hapa jukwaani ukieleza angalau jinsi pasaka yako ilivyokwenda. Baada ya hapo nakutakia pasaka njema ya furaha na neema tele.
Wako,
hygeia
 
Keren Hapuch and Miss Judith we miss you all!
Pasaka njema
 
kunani hapa!

Nataka nimwone Keren Hapuch akichangia na kuleta thread hapa jamvini.Kongosho wapenda sana uchokozi wa kisirisiri. Hata hivyo Kongosho Keren akijitokeza ntahitaji nikutume kwake maana hii kazi waiweza sana.
 
Nataka nimwone Keren Hapuch akichangia na kuleta thread hapa jamvini.Kongosho wapenda sana uchokozi wa kisirisiri. Hata hivyo Kongosho Keren akijitokeza ntahitaji nikutume kwake maana hii kazi waiweza sana.
we nae acha kuzuga,una lako moyoni,spit it out!
 
we nae acha kuzuga,una lako moyoni,spit it out!

Halo bepari la kihaya! Nina langu moyoni- hapo umepata. Kwa sasa I cant spit it out coz nimekaukiwa mate ile mbaya. Akitokeza Keren mate yatarudi then will spit it out. Wishing you a happy Easter though!
hygeia
 
Kila siku wanamisiwa wenzangu tu, na nikizungumziwa mimi basi napondwa.
Sijui na mimi najianzishie thread kwa ile ID yangu ya kike?
 
Keren! Keren! Hunisikii?

Simsikii jamani. Kenda wapi?

Halo Lizzy na Afro denz! Habari za Pasaka? Ninawaomba sana mnitafutie Keren. Simwoni, simpati sijui alienda Arumeru Mashariki akanogewa na matokeo akabaki hukohuko wala sijui. Keren jamani! Jitokeze basi mtu wangu.
 
Back
Top Bottom