Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kuhusu ushuru TRA

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Hebrew, Mar 6, 2012.

  1. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 487
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Nimesikia kuwa TRA wanachaji full ushuru wa magari ya PERSONAL EFFECT yaliyozidi zaidi ya miaka kumi. Nijuavyo mimi ni kuwa unalipa tu kodi ya uchakavu. Naomba watu wenye taarifa kamili watujulishe kama hii ni kweli. Natanguliza shukrani
     
  2. K

    Kacharimbe JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Unless kama sijui maana ya neno personal effect ila nijuavyo mimi pamoja na kulipa uchakavu utalipa na kodi zote yaani import duty, excise duty na VAT
     
Loading...