Swali Gumu nililowahi kuulizwa na mwanangu

Swali Gumu nililowahi kuulizwa na mwanangu

Mtoto wangu bint wa miaka mitatu anauliza
Kuna fathercat na mothercat ila atajuaje yupi ni yupi?
Kwake yeye viumbe hawa si wengi ila anaamini ni haohao na akimuona wa rangi nyingine ina maana amebadili nguo
Anauliza,ameivuaje?

Mtoto wa miaka 3, hii ni ngumu kumeza mkuu. Au kuna sifuri umeisahau mbele ya 3. Basi ngoja tujilazimishe kumuita mtoto wako jiniasi kama ulivyokusudia.
 
paka wanaliwa,siku moja nlimsikia bonge wa clouds fm,anamhoji muuza mishkaki,akasema paka ndio mpango mzima,maybe ndio maana wanapungua!
 
use common sense when u ask something, hivi paka anaishi miaka mingapi?na ni watu wangapi wanawapa matibabu paka?
 
Hivi ni kwanini Paka sio wengi kama Ng'ombe au Mbuzi wakati hawaliwi wala kuuawa na wanazaliana tu kila kukicha tena uzao wao ni wa mkupuo? Tazama jinsi ng'ombe wanavyochinjwa kila kukicha na uzao wao ni mmoja mmoja lakini wako wengi sana.

Wana ecology tunaomba majibu na ukiweza tupia swala ulowahi kushindwa kumjibu mtoto/mwanao
Chunguza life span yao, huenda siyo kubwa sana kama ya wanyama wengine ndiyo maana siyo wengi.
 
Ni wengi, sema mchana wanakuwa binadamu!

duh! Ndiyo maana jf usiku huwa tunabaki wachache kumbe wengine wanakuwa washageuka paka! Nitaanza kufuatilia comment vizuri lazma nifahamu zile za wanaogeuka paka usiku ili niwaepuke kujibizana nao sababu kuna siku nimebishana na mwanajf mmoja jukwaa fulani usiku acha mapaka walie nje ya nyumba yangu hata sikupata usingizi!
 
use common sense when u ask something, hivi paka anaishi miaka mingapi?na ni watu wangapi wanawapa matibabu paka?

We nawe unajibu bila uhakika, nimegoogle kuhusu life span yao ni kwamba wote wanaweza kuishi mpaka miaka 20 wakutunzwa vzr!
Sababu kubwa ni ya ecologia kama wengine walivyosema.
 
Back
Top Bottom