Swali: "bureau de change" ndio basi tena ama?

Ta Nanka

JF-Expert Member
Oct 8, 2013
965
1,000
Naomba kujuzwa, hivi yapo maduka binafsi ya kubadilisha fedha yanayofanya kazi au ndio basi tena, biashara wameachiwa mabenki? Maana huku niliko "bureau de change" niliyozoea kuiona ilifungwa kwa muda mrefu na sasa pamebadilishwa biashara.
 

Greg50

JF-Expert Member
Feb 11, 2014
1,512
2,000
Naomba kujuzwa, hivi yapo maduka binafsi ya kubadilisha fedha yanayofanya kazi au ndio basi tena, biashara wameachiwa mabenki? Maana huku niliko "bureau de change" niliyozoea kuiona ilifungwa kwa muda mrefu na sasa pamebadilishwa biashara.

Nyingi zimefungwa zimebaki chache sana za kuhesabu, hata ule mtaa wa samora uliokua umefurika ma bureau de change sikuhizi ukipita hazipo kabisa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom