SWahili vivu sana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SWahili vivu sana

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mwl, Jun 17, 2011.

  1. m

    mwl JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 715
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 80
    Waswahili 2 wavivu sana baada ya kucheza bao wakataka kuita taxi iwapleke msibani, kila mmoja anajisikia uvivu kuita taxi, baada ya mabishano marefu mmoja akaita taxi iliyokuja na kusimama mbele yao kidogo, mzozo ukaanza tena kwanini wasiite taxi ya kuwateremsha msibani badala ya kuwapeleka?
     
  2. serio

    serio JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,721
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    mmh,.what is this?
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,415
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    nami nishaita taxi ku-deliver ubongo wa kuweza kuelewa hii chekesho!!
     
Loading...