Swahba wa Zito kumvaa Wenje Nyamagana

Swahba wa Zito kumvaa Wenje Nyamagana

Doe

Member
Joined
Dec 20, 2012
Posts
36
Reaction score
5
Aliyekua Diwani wa kata ya Igoma kwa tiketi ya Chadema Ndugu Adam Chagulani katangaza kugombea Ubunge wa Nyamagana kupitia chama cha ACT - Wazalendo, akitangaza nia yake hiyo katika mkutano wa hadhara uliofanyika kata ya Kishiri Wilaya ya Nyamagana, alitupa tuhuma dhidi ya Wenje ya kua hajawahi kuhudhuria vikao vya Baraza la Madiwani toka alipochaguliwa kuwa Mbunge japo huchukua posho kupitia kwa Diwani wa Pamba, Samweli Range, Pia alimtuhumu Wenje kwa matumizi mabaya ya pesa za mfuko wa jimbo. Nimeleta kama alivyosema na picha kama nilivyopiga DSC04269.JPGDSC04277.JPGDSC04280.JPGDSC04272.JPGDSC04271.JPGDSC04299.JPGDSC04278.JPGDSC04293.JPG
 

Attachments

  • DSC04279.JPG
    DSC04279.JPG
    1 MB · Views: 366
Hahaaa! Chagulani amechoka mbaya, CCM wamemtumia kama Kondom sasa hawamtaki tena kumpa nafasi ya kugombea ubunge, akaona bora atimkie ACT maana kule ni bure tu kugombea.
Binafsi namshauri aende CCM halafu aombe kugombea tena Udiwani, labda CCM watampa nafasi ya kugombea ili ashindane na CHADEMA ipasavyo, tofauti na hapo itakula kwake mazima, mziki wa Wenje ni mzito sana, hakuna wakuuweza hata kidogo.

Pole Chagulani.
 
Wenje bado ni jembe Nyamagana. Huyo Jamaa bado sana labda 2020.
 
Hahaaa! Chagulani amechoka mbaya, CCM wamemtumia kama Kondom sasa hawamtaki tena kumpa nafasi ya kugombea ubunge, akaona bora atimkie ACT maana kule ni bure tu kugombea.
Binafsi namshauri aende CCM halafu aombe kugombea tena Udiwani, labda CCM watampa nafasi ya kugombea ili ashindane na CHADEMA ipasavyo, tofauti na hapo itakula kwake mazima, mziki wa Wenje ni mzito sana, hakuna wakuuweza hata kidogo.

Pole Chagulani.

Ovyooo kweli. ..Act kweli kugombea ni bure kwa sababu ni haki ya kila mtanzania kikatiba. Enhee tuambie huko kwingine kwenye hivyo vyama vya zamani mnatoa nini ili mgombee? ? Pesa au zaidiiii. ....
 
Ni bora akamwita Zitto aje tena kumpa booster ya kupata nyomi, maana kwa hali ya hizo picha hapo juu, dah inakatisha tamaa kabisa. Mmh!! Siasa kwa sasa ni chungu
Sana kwa Chagulani.

Pole sana Chagulani.
 
Ovyooo kweli. ..Act kweli kugombea ni bure kwa sababu ni haki ya kila mtanzania kikatiba. Enhee tuambie huko kwingine kwenye hivyo vyama vya zamani mnatoa nini ili mgombee? ? Pesa au zaidiiii. ....
Kweli ni bureee kabisa kugombea ubunge ACT kwa mantiki hakuna vigezo wala ushindani japokuwa Fomu ya kuomba kugombea unalipia Pesa ya kutosha.

Naona Chagulani akaona huko ACT ni dezo kugombea ndio maana akakimbilia. Pole sana Chagulani.
 
Aliyekua Diwani wa kata ya Igoma kwa tiketi ya Chadema Ndugu Adam Chagulani katangaza kugombea Ubunge wa Nyamagana kupitia chama cha ACT - Wazalendo, akitangaza nia yake hiyo katika mkutano wa hadhara uliofanyika kata ya Kishiri Wilaya ya Nyamagana, alitupa tuhuma dhidi ya Wenje ya kua hajawahi kuhudhuria vikao vya Baraza la Madiwani toka alipochaguliwa kuwa Mbunge japo huchukua posho kupitia kwa Diwani wa Pamba, Samweli Range, Pia alimtuhumu Wenje kwa matumizi mabaya ya pesa za mfuko wa jimbo. Nimeleta kama alivyosema na picha kama nilivyopigaView attachment 263678View attachment 263695View attachment 263691View attachment 263699View attachment 263700View attachment 263702View attachment 263694View attachment 263709

Daah naona nyomi la watu la kufa mtu
 
  • Thanks
Reactions: Doe
Back
Top Bottom