Danny Massawe
JF-Expert Member
- Oct 15, 2012
- 1,299
- 765
Nawasalimu nyote,
Nimewahi weka uzi wa kuomba ushauri wa gari ambayo inafaa safari ndefu na kuhimili njia korofi. nikashauriwa nitafute rav 4 au escudo, nimejaribu rav 4 kwa bajeti yangu ya 7M nimekosa ambayo iko kwenye hali nzuri. sasa natafuta escudo ya milango 5 ambayo iko kwenye hali nzuri bajeti ni hiyo 7M. MAWASILIANO 0754833473,dani1godwin@yahoo.com.........picha ni muhimu
Nimewahi weka uzi wa kuomba ushauri wa gari ambayo inafaa safari ndefu na kuhimili njia korofi. nikashauriwa nitafute rav 4 au escudo, nimejaribu rav 4 kwa bajeti yangu ya 7M nimekosa ambayo iko kwenye hali nzuri. sasa natafuta escudo ya milango 5 ambayo iko kwenye hali nzuri bajeti ni hiyo 7M. MAWASILIANO 0754833473,dani1godwin@yahoo.com.........picha ni muhimu