Abeid L Msanganzila
Senior Member
- Dec 30, 2018
- 182
- 414
Habari za asubuhi wakuu??
Samahani kwa usumbufu:
Moja kwa moja kwenye maada!
Wakuu, nimekutana na hii "surveyj.co" huko google. Inadaiwa unaweza kujipatia hela kupitia hii Surveyj.co
Sasa kibongo bongo sijui kama inafanya kazi maana nineona wanalipa kupitia Bay pal, Bitcoin, CashApp nk lakini kibongo bongo sijaona njia ya kuwafanya Watanzania wanufaike nayo kwa malipo!
Hivyo kama kuna Mtanzania amewahi kulipwa na hawa jamaa tafadhari naomba maelezo yako ulivyolipwa!
Asante👇👇👇👇
Samahani kwa usumbufu:
Moja kwa moja kwenye maada!
Wakuu, nimekutana na hii "surveyj.co" huko google. Inadaiwa unaweza kujipatia hela kupitia hii Surveyj.co
Sasa kibongo bongo sijui kama inafanya kazi maana nineona wanalipa kupitia Bay pal, Bitcoin, CashApp nk lakini kibongo bongo sijaona njia ya kuwafanya Watanzania wanufaike nayo kwa malipo!
Hivyo kama kuna Mtanzania amewahi kulipwa na hawa jamaa tafadhari naomba maelezo yako ulivyolipwa!
Asante👇👇👇👇