Suruali za cadet na shati kwa bei poa

Suruali za cadet na shati kwa bei poa

Itakuwa huna duka unauzia mkononi tu..maaana unhekuwa na duka na ukataja ilipo fremu yako specificaly location ungepata great demand kuliko Pm .....biashara nzuri ni hadharani pm za nn tena
Umetumwa? Kajianze upya
 
Jibu ni hili. kama ni serious buyer naamini ungekuwa umekuja pm na umepata taarifa kamili.
Punguza ukali wa maneno mkuu...kama ungetaka watu waje PM ungewaita mmoja mmoja na sio kubandika tangazo mbele ya kadamnasi halafu hutaki kutoa full inf. ya address yako
Kama kweli unafanya biashara sioni ugumu wa kutaja unapopatikana kwa kuwa wengine hatuwezi nunua bila kujaribu

Mwezi uliopita niliagiza suruari ya size 32 KAYMU nikaletewa inayoendana na size 30 japo iliandikwa size 32 ikabidi iwe mzozo kulipia hadi wakaniletea nyingine

Funguka unapatikana wapi watu waje hapo kwako wajipime size yao
 
Punguza ukali wa maneno mkuu...kama ungetaka watu waje PM ungewaita mmoja mmoja na sio kubandika tangazo mbele ya kadamnasi halafu hutaki kutoa full inf. ya address yako
Kama kweli unafanya biashara sioni ugumu wa kutaja unapopatikana kwa kuwa wengine hatuwezi nunua bila kujaribu

Mwezi uliopita niliagiza suruari ya size 32 KAYMU nikaletewa inayoendana na size 30 japo iliandikwa size 32 ikabidi iwe mzozo kulipia hadi wakaniletea nyingine

Funguka unapatikana wapi watu waje hapo kwako wajipime size yao
Samahan hapa ni jf natunatumia id fake, kutaka mim nianika taarifa zangu hapa, nadhan ntachelewa kukuelewa.

Pia mim sio huko ulikonunua wewe, kwa hyo kama mlishwandwa huko ni huko, usichanganye na biashara yangu,

Sijawah kushindwana na mteja wangu yeyote kutoka humu.

Zaidi ni kwamba walio serious wamekuja pm wanajua nin nafanya, pia nafanya biashara kwenye mitandao yote ya jamii unayoijua kwa hyo usinifundishe namna ya kufanya biashara tafadhali.


Nina misimamo yangu katika biashara zangu, na siyumbishwi.

Nimemaliza.
 
Mimi wa bara bana kiswahili kinanitatiza kidogo. Najihisi tajiri kanizodoa..emebidi nipoe
 
Back
Top Bottom