donlucchese
JF-Expert Member
- Mar 23, 2011
- 17,258
- 22,140
Ni taaaamu sana. R.I.P Ramadhan "Banza Stone" MasanjaView attachment 1921917
Haina chumvi[emoji21][emoji21][emoji21]Ni taaaamu sana. R.I.P Ramadhan "Banza Stone" MasanjaView attachment 1921917View attachment 1921918
Kalio?Dah jamaa una raha sana.Kwa ulaji huu lazima kalio litakuwa dodo.Any way ngoja na.mimi kinyonge nionyeshe nachokula mchana huu kwa urefu wa kamba yangu
View attachment 1922063
No kali oh no!Kalio?
Sasa kwa hili siko we si kama sanchoka kabisa mkuuDah jamaa una raha sana.Kwa ulaji huu lazima kalio litakuwa dodo.Any way ngoja na.mimi kinyonge nionyeshe nachokula mchana huu kwa urefu wa kamba yangu
View attachment 1922063
[emoji23][emoji23][emoji23]Kaulizie vizuri jombaa, huyo ni flamingo wa kienyeji sio kuku. 😀 Buda, wewe huoni kwamba huyo ndege alikuwa na matege? 😀