Sumsang galaxy 2 tab inahitajika.

Sumsang galaxy 2 tab inahitajika.

Nizzo

Member
Joined
Nov 20, 2011
Posts
95
Reaction score
37
Nahitaji hiyo tab haraka wakuu...me nipo Arusha,iwe katika hali nzuri na I we nyeupe au nyeusi...mwenye nayo aweke picha details na bei hapa au anipm...
 
Nahitaji hiyo tab haraka wakuu...me nipo Arusha,iwe katika hali nzuri na I we nyeupe au nyeusi...mwenye nayo aweke picha details na bei hapa au anipm...

ipo gallaxy SII.... mpya kabisa kwenye box lake ni nyeusi. Bei Tsh LAKI TANO.......
 
ipo samsung galaxy tab 7.0 model yake ni p6200.
bei ni 600k
 
mkuu hoho...bei aishuki mkuu? naweza pata picha yake?
 
daaah bei yake ndo hyo kaka. ipo well in mint condition.
 
Back
Top Bottom