Sumbawanga wachakachua matokeo


S

samoz

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
32
Likes
0
Points
0
S

samoz

Member
Joined Nov 2, 2010
32 0 0
Nchi ,hii matokeo wanatangaza saa 7 usiku wakati kwenye vituo Peoples pawa wanaongoza!!! Aibu hiyo .ila ipo siku watanzania watataka haki zao wasichakachuliwe kura zao!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Duh!kwa nini wapiganaji walilala wakati mapambano bado yalikuwa yanaendelea?Si tulishakubaliana hakuna kulala mbaka kieleke!!!
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,274
Likes
2,487
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,274 2,487 280
kwani imekuaje huko mkuu tupe mkanda with data plz!
 
S

samoz

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
32
Likes
0
Points
0
S

samoz

Member
Joined Nov 2, 2010
32 0 0
Ndio hivyo .....sehemu ambazo watu sio imara ,lazima upigwe bao !!CCM imejifanya kama ni Chama kilichojihanikiza na serikali na mbinu zake !ina kila kitu jeshi ,inteligensia,polisi wote wanaipa support ma kuisadia ! Huo ni ujinga wanaaibisha taaluma zao! Shiiit
 

Forum statistics

Threads 1,251,605
Members 481,811
Posts 29,777,746