Sumaye: Vyuma havijakaza, bali vimepinda

Sumaye: Vyuma havijakaza, bali vimepinda

Mwenyekiti wa baraza la wazee chadema ! Du ! Amejaa jazba na hasira hatari ! Anatamani muungano ufe hata leo hii...sijui hata walimpaje uenyekiti huo la! Anamlaumu mh. Rais kumuachilia Babu Seya wakati mgombea wake wa nafasi ile 2015 aliahidi kufanya hivyo pia ! Sijui huwa hawana kumbukumbu watu hawa jamani ?
Chadema ni kikundi cha usanii
 
Safi mzee sumaye....ccm. bila. kuondoka. madarakani. uhuru wetu uko shakani.
 
Mambo ya chadema nenda ufipa kaulize!,
Kwa mtizamo wangu kuhamia dodoma ni jambo jema sana ila lifanywe taratibu siyo kufanya haraka haraka kuna gharimu sana. Mfano m/rais alihamia dodoma kwa mbwembwe mbele ya makamera baada ya makamera kuzimwa katembelea rivasi kurudi dar na ofisi yake ipo dar for 98%
Ni kweli makamu wa Rais yupo Dsm hii ni Aibu kubwa ingawa huyo mama kidogo wapinzani huwa wanamheshimu lakini kuridi Dsm kinyemela ni kuwavunja moyo wale woote waliohamia Dodoma
 
Mambo ya chadema nenda ufipa kaulize!,
Kwa mtizamo wangu kuhamia dodoma ni jambo jema sana ila lifanywe taratibu siyo kufanya haraka haraka kuna gharimu sana. Mfano m/rais alihamia dodoma kwa mbwembwe mbele ya makamera baada ya makamera kuzimwa katembelea rivasi kurudi dar na ofisi yake ipo dar for 98%
Chadema wengi wanaunga mkono kuhamia Dodoma japo wachache wanapenda Dsm lakini CCM wengi ndiyo hawataki kuhamia Dodoma wanapenda kuishi Dar ili walete foleni na msongamano
 
Back
Top Bottom