Zimba XXV JF-Expert Member Joined Jul 12, 2015 Posts 1,876 Reaction score 4,330 Feb 24, 2024 #341 Pole sana
CHIEF MGALULA JF-Expert Member Joined Sep 11, 2009 Posts 1,193 Reaction score 915 Feb 24, 2024 #342 Poleni sana....ndio wakati wa kufuga nyuki kwa wingi muanze kutumia asali.Kwanza itawasaidia hata ki afya
Poleni sana....ndio wakati wa kufuga nyuki kwa wingi muanze kutumia asali.Kwanza itawasaidia hata ki afya
K Kimwakaleli JF-Expert Member Joined Apr 16, 2018 Posts 15,319 Reaction score 22,277 Feb 24, 2024 #343 Trainee said: Kuna haja ya kuendelea kununua sukari kweli kwa hali kama hii? Click to expand... Wanashinda wanapenda chai,sisi wa farujohn hatujui kama ni shida ya sukari.
Trainee said: Kuna haja ya kuendelea kununua sukari kweli kwa hali kama hii? Click to expand... Wanashinda wanapenda chai,sisi wa farujohn hatujui kama ni shida ya sukari.