Sugu vs ruge | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu vs ruge

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Wakwetu03, May 1, 2012.

  1. Wakwetu03

    Wakwetu03 Senior Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Leo ni B'Day ya Mwanaharakati Sugu, pia ni B'Day ya Bwana Ruge..... Teh! Teh! Pia ni B'Day ya Kazi Duniani (Mei Mosi).!.......Nipo kweye kona naangalia ladha ya hii tamthilia...
     
  2. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha!hii kali,kumbe ndio maana hawawezi kukaa mbalimbali ni ki2 kimoja hawa misheni taun..
     
Loading...