Sugu: Usalama wa Taifa wanatoa siri kwetu!

Sugu: Usalama wa Taifa wanatoa siri kwetu!

Status
Not open for further replies.
Mnaobisha na kulalamika mnapswa kujiuliza mbona TISS haijawahi kuwashitaki mahakamani kwa kuichafua,!

Swali la pili:Je,tuhuma hizi zimeanza leo?

Do you know that, silence means yes?

Silence means yes? I don`t know.Lakini ukiona kobe kainama anatunga sheria.Sheria gani? Sijui maana yuko kainama.
 
Huu ni Upuuuzi mtupu! Mara usalama wataifa wanataka kuwa ua mbowe na slaa mara usalama wa taifa wana wapa siri chadema! Chadema hivi huwa mnapanga vitu vya kuongea kwa wana nchi au kila mtu ana ropoka tu!
 
huyu jamaa upeo wake mdogo sana hivi anajua kweli TISS wanavyofanya kazi hivi ye anafikiri wao hawajui kwamba wanatoa Siri .. Ajiulizi kwa nini wanatoa .. Kwa nini kwake au kwa hao wenzake akili zingekuwa zinamtosha angejua hao usalama wanaompa Siri wapo kazini
 
sugu inabid apelekwe akasome elimu ya watu wazima kwanza apate hata akili kdogo. Yeye akiona wale vijana wa vijiweni anadhan ni usalama wa taifa
 
TISS ipo kwa maslai ya taifa...na sio siasa.
 
Hatuwezi fanya hayo! Kamwe! Janja ya kisiasa tu hiyo, anajua posho zetu huyo?
 
Kama ni kweli sugu kasema atakuwa ameropoka bila kufikiria.

Au kuna uwezekano siri anatoa kwa wabunge wa ccm wasio watiifu lakin anasingizia usalama wa taifa.

Haikutakiwa aropoke mambo hayo

..ni kweli kaka kama kweli anapewa hizo taarifa za siri hakustahili kusema..na pia kuna uwezekano mkubwa kuwa taarifa anazopewa zina lengo la kumislead kwa faida ya serikali..si rahisi kwa ofisa wa usalama kuvugisha siri ili kunufaisha chadema na hasa ukizingatia viapo wanavyoapishwa...kuna kitu
 
Mnaobisha na kulalamika mnapswa kujiuliza mbona TISS haijawahi kuwashitaki mahakamani kwa kuichafua,!

Swali la pili:Je,tuhuma hizi zimeanza leo?

Do you know that, silence means yes?

Haya mambo hunishinda kutafakari! Kimya? I am not there.
 
Kumbe mnapewa siri sasa mbona mnaropoka sasa kumbe hata njia za kuwadhibiti zitajulikana mapema pia, au ndiyo kuto komaa kwenyewe!?
 
Kama kweli amesema hivyo SUGU muda si mrefu utajutia maneno yako.... tusubiri hao anaowasema wamjibu kwa vitendo

Hilo gazeti limechapia hiyo habari, mimi nilikuwepo wakati Sugu antoa hotuba yake, ninachokumbuka Sugu aliilaumu TISS kushirikiana na Zito kuihujumu CHADEMA.
 
Zitto ubinafsi umekiponza ur out of context...
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom