Sugu: Usalama wa Taifa wanatoa siri kwetu!

Sugu: Usalama wa Taifa wanatoa siri kwetu!

Status
Not open for further replies.

Salary Slip

Platinum Member
Joined
Apr 3, 2012
Posts
52,765
Reaction score
165,388
Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), kimesema mafanikio wanayoyapata yanatokana na watumishi wa Idara ya Usalama kutoa siri kwao.

Kauli hiyo ilitolewa na mbunge Joseph Mbilinyi(Sugu) juzi kwenye mkutano wa hadhara uliofanyika katika viwanja vya Ruanda ambapo amesema hali hiyo inatokana na maofisa wa Idara hiyo kutolipwa vizuri.

Mbung huyo alisema nchi inayumba kutokana na serikali kutowajali maofisa wa Idara hiyo na hivyo kuamua kuvujisha siri zao.

Mh. Mbilinyi ameongeza kuwa CHADEMA imepata taarifa kuwa CCM imepeleka vijana 300 kambini katika shule ya msingi Chamila wilayani Mbarali ili kuwapatia mafunzo vijana hao ili waje kuvuruga mikutano ya CHADEMA.

CHANZO: Mtanzania - Chadema yachokonoa Usalama wa Taifa
 
CCM wamevurugwa ndo maana wanaweweseka tu hawajui walitendalo maskini wa mungu. chama hiki ndo kwaheli kilijua kitatawala milele!
 
Hii habari mbona kama nashindwa kuielewa hivi...

Uhusiano wa mipango ya CCM na uhusika wa TISS upo vipi?
 
Labda siri za bongo fleva. Siyo siri za nchi!

usalama wa taifa wakiwa wanaripoti kwako basi unawrza kuipindua serikali iliyopo madarakan mara moja.
 
Kama ni kweli sugu kasema atakuwa ameropoka bila kufikiria.

Au kuna uwezekano siri anatoa kwa wabunge wa ccm wasio watiifu lakin anasingizia usalama wa taifa.

Haikutakiwa aropoke mambo hayo
 
Chama cha Demokrasia na Maendeleo(CHADEMA),kimesema mafanikio wanayoyapata yanatokana na watumishi wa Idara ya Usalama kutoa siri kwao.

Hivi CHADEMA wana mafanikio gani mi nilifikiri kufanikiwa kwa chama ni kushinda uchaguzi wa Raisi na kuunda serikali.Kumbe kwa CHADEMA Kufanikiwa kwa chama ni kukaa kwenye kijiwe cha kunya Viroba na kilimanjaro na kusikiliza majungu yaliyobandikwa kibao feki cha usalama wa Taifa.Mbona kwenye mabaa wako kibao hao usalama feki uliza changudo lolote la kike au kiume litakwambia.Sishangai CHADEMA kwa kuwa wengi kwa kunywa viroba na bia za Kilimanjaro ndio wenyewe.Kwa hiyo kukutana na usalama wa taifa feki wenye habari nyeti feki hapo kwa ofa za bia na viroba vya bure ni kawaida.
 
kwani cdm ni kikundi cha waasi si nao wanapaswa kupata taarifa kutoka usalama wa taifa.na si wanalipwa kwa fedha zetu.
 
kama ni kweli sugu kasema atakuwa ameropoka bila kufikiria.

Au kuna uwezekano siri anatoa kwa wabunge wa ccm wasio watiifu lakin anasingizia usalama wa taifa.

Haikutakiwa aropoke mambo hayo

anataka kuchafua jina tu huyu mwe.hu
 
Siri za chadema zina thamani ya bilioni 2… kama walivyosema kuwa zitto anahongwa ili avujishe siri. Sasa je anataka tuamini kuwa tunatakiwa kuwalipa TISS bilioni mbili kila mmoja ili wasivujishe siri za CCM chadema !? Kweli aliyesema huwa una mambo ya kitoto hakukosea kabisa. Huyu sugu huwa anajisahau hajui kuwa hilo linaweza kuwa kosa kisheria !? Alivyopona baada ya kumtukana pinda alidhani jamhuri inashindwa kufungua mashtaka upya !? Hizi siasa zake za kuvuta kisha abapanda jukwaani anawatazama wananchi kama vile ni madem zake .... itamponza !?!!!!!w
 
kwani cdm ni kikundi cha waasi si nao wanapaswa kupata taarifa kutoka usalama wa taifa.na si wanalipwa kwa fedha zetu.

wajibu ni kwa serikali iliyopo madarakani wewe na si kwa genge la wahuni.
 
Kama kweli amesema hivyo SUGU muda si mrefu utajutia maneno yako.... tusubiri hao anaowasema wamjibu kwa vitendo
 
Mnaobisha na kulalamika mnapswa kujiuliza mbona TISS haijawahi kuwashitaki mahakamani kwa kuichafua,!

Swali la pili:Je,tuhuma hizi zimeanza leo?

Do you know that, silence means yes?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom