Sugu na Professa Jay Wapandisha mizuka studio usiku huu!

Sugu na Professa Jay Wapandisha mizuka studio usiku huu!

kuna watu sijui walizaliwa wapi
they are always there to seek cheap popularity
kuna watu humu mshukuruni lowassa na shule za kata
na utawajua hata kwa wanavyoviandika
guys we need to change
mnakera mnakera na hakuna anaewasifia
au sijui mnaweka nadhiri kwamba nitamtaftia mtu ban!!
acheni ushamba wa kizamani nyie mbuzi mawee!!!
hongera sugu na prof jizzy
 
kuna watu sijui walizaliwa wapi
they are always there to seek cheap popularity
kuna watu humu mshukuruni lowassa na shule za kata
na utawajua hata kwa wanavyoviandika
guys we need to change
mnakera mnakera na hakuna anaewasifia
au sijui mnaweka nadhiri kwamba nitamtaftia mtu ban!!
acheni ushamba wa kizamani nyie mbuzi mawee!!!
hongera sugu na prof jizzy

Hahahahaaaa that's why I like you geniveros...wewe ni mbebz wa ukweli u know...nakupenda mpaka naumwa u know....😛
Kiukweli wanakera sana sijapata kuona...ni ushamba uliopitiliza wa kung'ang'ania jambo moja na kupenda ushindani...hata hivyo umemaliza mama nimeongezea nyama tu
Hata hivyo ukishawajua watu usihangaike nao tena wewe ndio utaonekana chizi...hunioni mimi?
No time to argue...
 
Last edited by a moderator:
Hahahahaaaa that's why I like you geniveros...wewe ni mbebz wa ukweli u know...nakupenda mpaka naumwa u know....😛
Kiukweli wanakera sana sijapata kuona...ni ushamba uliopitiliza wa kung'ang'ania jambo moja na kupenda ushindani...hata hivyo umemaliza mama nimeongezea nyama tu
Hata hivyo ukishawajua watu usihangaike nao tena wewe ndio utaonekana chizi...hunioni mimi?
No time to argue...

unajua nini mine...!!
mijitu inabore hapa!!
uswahili mwingi!!
hawajioni uchafu ushamba ushamba tu!
sijui ikoje kwa kweli!
hawa watu wa wapi?!!
 
Last edited by a moderator:
Chorus sugu kaitendea haki. .verse ya prof J nimeipenda pale anapochana na kuachia watu waitikie. ..
 
kuna watu sijui walizaliwa wapi
they are always there to seek cheap popularity
kuna watu humu mshukuruni lowassa na shule za kata
na utawajua hata kwa wanavyoviandika
guys we need to change
mnakera mnakera na hakuna anaewasifia
au sijui mnaweka nadhiri kwamba nitamtaftia mtu ban!!
acheni ushamba wa kizamani nyie mbuzi mawee!!!
hongera sugu na prof jizzy

Hahahahaaaa that's why I like you geniveros...wewe ni mbebz wa ukweli u know...nakupenda mpaka naumwa u know....😛
Kiukweli wanakera sana sijapata kuona...ni ushamba uliopitiliza wa kung'ang'ania jambo moja na kupenda ushindani...hata hivyo umemaliza mama nimeongezea nyama tu
Hata hivyo ukishawajua watu usihangaike nao tena wewe ndio utaonekana chizi...hunioni mimi?
No time to argue...

Msiwashangae hao ni tatizo la mama zao kupata mimba kwenye mkesha wa mwenge na kuwazalia guest na wengine wametokea kwenye njia ya haja kubwa.
 
Last edited by a moderator:
Kwanini wasanii wakiingia studio wanavua viatu? By the way nasubiri hiyo single - Big up Sugu & Mzee wa Mitulinga!!
 

Attachments

  • 1414564871345.jpg
    1414564871345.jpg
    50.9 KB · Views: 216
Nadhani njia rahisi ni kupitia link hii.
 

Attachments

  • 1414565762404.jpg
    1414565762404.jpg
    56 KB · Views: 226
Watu wanaongelea nyimbo mpya ya Jay na Sugu, wengine wamekuja kuleta mipasho tu humu.
Sijui wamerogwa, hivi hammalizi siku bila kuleta vijembe JF?
 
Hawa icon ya Bongo Fleva muda huu wako studio na tayari wameshaingiza sauti kwenye jisongi linakwenda kwa jina la Amsha amsha M4C tour 2014.

Hili dude kama umekunywa maji ya bendera ya CCM nakushauri usisikilize song hili, nadhani wote mnajuwa wana hiphop wanapoamuwa kuchana ukweli kwa mistari yenye vina, hili songi ni aleji kwa wana Lumumba wote.

Kinachoendelea sasa hivi studio stay tune:

Mkuu nipo hapa nje nasubiria
 
Back
Top Bottom