upendodaima
JF-Expert Member
- May 23, 2013
- 4,089
- 4,535
Wewe ni taahira hujielewi, hivi unajuwa maana ya Legendary? Unaweza kumfananisha Jayzee na 2pac? hebu kajambe huko nipishe.
Jay Z na Pac inashindikana vipi kuwafananisha?
Wewe ni taahira hujielewi, hivi unajuwa maana ya Legendary? Unaweza kumfananisha Jayzee na 2pac? hebu kajambe huko nipishe.
Jay Z na Pac inashindikana vipi kuwafananisha?
kiba hajapewa korasi?
Daah..itakuwa ngoma Kali sana hii..waiting..
Naona kwenye picha hiyo ya pili kuna mzinga wa Nyagi kwa mbaali..kazi na dawa
Unaelewa lolote kuhusu hiphop?
Wakongwe ndani ya nyumba
Stay tune!
Stay tune.....
Nina miaka 23 toka nianze kufuatilia hiphop strictly.
Logic ya swali langu ni kwamba hao kina Kiba na Diamond huwezi wafananisha na Jay + Sugu kwa mantiki ya muziki waufanyao na ukongwe pia.
Tukirudi kwenye ulinganisho wa Pac na Jay ni kwamba both are legends katika game ya hiphop tukiachilia mbali shutuma za Jay kuwa soft siku hizi na blahblah nyingine ambazo still hazifuti ukweli kwamba JayZ ni among the best rappers of all time(alive and dead).
Kwa hili hata Game,Kweli,Mos Def,M.O.P,BCC,KRS na wengineo wanakili.
Word.
You can only ban Matola ID for mods hypocrisy reason but/lakini huwezi kamwe kuzibana fikra za Matola, Matola is always here.
Here we go..........
tamaduni muziki wanakuharibu!
You can only ban Matola ID for mods hypocrisy reason but/lakini huwezi kamwe kuzibana fikra za Matola, Matola is always here.
Here we go..........
Daah..itakuwa ngoma Kali sana hii..waiting..
Naona kwenye picha hiyo ya pili kuna mzinga wa Nyagi kwa mbaali..kazi na dawa
You can only ban Matola ID for mods hypocrisy reason but/lakini huwezi kamwe kuzibana fikra za Matola, Matola is always here.
Here we go..........