The Bleiz
JF-Expert Member
- Jan 7, 2012
- 5,143
- 13,836
Kuna kitu kimenichekesha ngoja nipite tu
Hahaaaa. Bila shaka ni hapo kwenye dalali.
Kuna kitu kimenichekesha ngoja nipite tu
apigwe ban tu huyo dalari wa T-shirt za kibakuli hahahahahah
Kuna kitu kimenichekesha ngoja nipite tu
hujui koneksheni ya point yangu na mada hii pamoja na mleta mada, so kaa kimya!Wewe ni mmoja kati ya wajinga wachache wanaotaka kuligeuza hili jukwaa sehemu ya mabishano juu ya Ali Kiba dhidi ya Diamond...yaani hatuwezi kujadili mambo ya maana bila kuleta huu ujinga...
Badilikeni :thumbdown::thumbdown::thumbdown:
You can only ban Matola ID for mods hypocrisy reason but/lakini huwezi kamwe kuzibana fikra za Matola, Matola is always here.
Here we go..........
Kukata viuno unaruhusiwa.
Hujielewi na hujui kama Matola ni taasisi huwezi kushindana nayo utaumia bure.
Nipo nayakata badoooo
Kukata viuno unaruhusiwa.
mradi wa t-shirts vipi? mkuu umechuja au?
ha ha ha multiple ID safi sana Matola.
Wrong, Matola ni taasisi once u touch him u will hear from his coliation.Matola yuko humu Carton barlet.
Nisogezee karibu basi mana nipo sehemu napata kirauri na hewani wapo Yamoto band wanafanya yao.
Matola una kana id yako ha ha ha unaogopa kua merged!!!Wrong, Matola ni taasisi once u touch him u will hear from his coliation.
Ni mpuuzi peke yake ndio anaweza akaishi kwa hofu JF kwa fake ID. ni upumbavu usio na mfano.
But Matola a.k.a Carton barlet will remain stong,strong enough to defeat mods wanao shindana na le matola's kampuni.
Ni mpuuzi peke yake ndio anaweza akaishi kwa hofu JF kwa fake ID. ni upumbavu usio na mfano.