Sugu atangangaza nia 2020!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu atangangaza nia 2020!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by I-NGOSHA, Jan 6, 2012.

  1. I-NGOSHA

    I-NGOSHA Senior Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
  2. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,268
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    bongo fleva mmoja kwenye urais hapa tz ametosha hatuhitaji mwingine tena
     
  3. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,125
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    kila mtu anandoto zake may be!!!!!!!!!!!!!
     
  4. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Naona kichaa chake sasa kimemfika pabaya. Huyu Sugu ni wa kufungwa kamba, pimbi mkubwa ametapeli wana Mbeya amataka akajaribu na kutapeli wana TZ wote
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,081
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    anafaa
    lakini ni mapema mno
    anastahili kufukuzwa ktk chama kwa kutangaza nia yake,maana ndio system ilivyo siku hizi,ukitangaza nia tunakufukuza
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,468
    Likes Received: 4,128
    Trophy Points: 280
    Labda yeye atakuwa tofauti na huyu....lol!
     
  7. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 716
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    I'm very sure wewe siyo mwanambeya.
     
  8. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kakautapelia mkeo mnini utakuwa umetumwa na redio ya wafu wewe **** ww
     
  9. A

    Anne deo JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    mmmh kawatapeli watu wa mbeya kwa lipi,usimchukulie suggu kimzaha.he is more dan a president kwa sisi watu wa mbeya.pia sidhani kama kuna ukweli wowote wa yeye kutangaza nia.
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    ​sikubaliani na hii habari
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,971
    Likes Received: 6,601
    Trophy Points: 280
    ametangaza nia ya nini? na wapi kataja urais? yani mawazo yako ndo unataka tuamini? pole sana. Mia
     
  12. P

    Ponera JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 556
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duuu kweli we ccm
     
  13. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    amechanganyikiwa nn, mbona komba hajatangaza nia? urais una wenyewe.
     
  14. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,849
    Likes Received: 1,288
    Trophy Points: 280
    Watu bwana cjui wanakosa ya kusema? Kaa kimya basi.Unauhakika na hilo?? Kama c wa mbeya kaa kimya.Usitutibue watu wa mbeya Bwana.Mby ya sasa cyo ile ya zamani KIDEMOCRASIA tuachie sugu wetu bwana.
     
  15. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,530
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Naamini kabisa sugu anaweza
     
  16. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,199
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    ondoa hii dhana kuwa 'una wenyewe' bila ivyo utakufa mnyonge sana.
     
  17. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 932
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sijakuelewa mtoa hoja,Je unamaanisha Yousi Ndour kutangaza nia Senegal na Sugu ndiyo atangaze nia Tz 2020 kwa kuwa wote ni wanamuziki(ingawa mwenzake ni wakimataifa) au yeye mwenyewe Sugu amesema atatangaza nia 2020?Hilo naimani litakuwa gumu sana unless atangaze nia kama mgombea Huru lakini si kwa tiketi ya CDM,sidhani kama ana nafasi kubwa namna hiyo CDM!
     
  18. kawakama

    kawakama JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,303
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    umetumwa ww na wafu fm,acha kuandika chuki,majungu nsfitins
     
  19. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    nazi haimenywi............ INAKUNWA!!
     
  20. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahahahahaaa! umeni furahisha mkuu
     
Loading...