Daaaah daaah!!Nyumbu ni wazazi wako waliokuzaa kwenye mkesha wa mbio za mwenge
Tubalance aje makonda tumsikieHujafa hujaumbika na hakuna aijuaye kesho yake.
Msikilize vizuri huu ujumbe jinsi Makonda alivyo mpigia mwenyekiti wa CHADEMA Mh. Mbowe magoti.
View attachment 2592447
"Nikamwambia Makonda ninyi mmelifanyia taifa hili makosa, mmetesa watu, mmefunga watu, mmeua watu, huyu Mwenyekiti ulikwenda ukampima mkojo ukamsingizia mambo ya madawa ya kulevya. Leo unakuja hapa unapiga magoti kumwamkia Mwenyekiti wakati hujachukua hatua yoyote taifa lione kwamba unasikitika, kwamba hauna furaha na yale uliyoyasababisha!"
😆😆😆😆Hakuna jema alilofanya ndani ya jamii zaidi ya maovu na machukizo
CCM imerudisha majangili yake yote kasoro Sabaya na Ally HapyHujafa hujaumbika na hakuna aijuaye kesho yake.
Msikilize vizuri huu ujumbe jinsi Makonda alivyo mpigia mwenyekiti wa CHADEMA Mh. Mbowe magoti.
View attachment 2592447
"Nikamwambia Makonda ninyi mmelifanyia taifa hili makosa, mmetesa watu, mmefunga watu, mmeua watu, huyu Mwenyekiti ulikwenda ukampima mkojo ukamsingizia mambo ya madawa ya kulevya. Leo unakuja hapa unapiga magoti kumwamkia Mwenyekiti wakati hujachukua hatua yoyote taifa lione kwamba unasikitika, kwamba hauna furaha na yale uliyoyasababisha!"
kama alimpigia magoti, ndio kujifunza kutokana na makosa huko, mtu akikuomba msamaha msamehe. na bila shaka mbowe alimsamehe, ni mambo ya kisiasa. ila ana matobo mengine kibao ambayo chadema hawatamwacha nayo, ccm wamejilipua na wanajua kabisa kuwa anamatobo ila lazima wamehesabu garama.Hujafa hujaumbika na hakuna aijuaye kesho yake.
Msikilize vizuri huu ujumbe jinsi Makonda alivyo mpigia mwenyekiti wa CHADEMA Mh. Mbowe magoti.
View attachment 2592447
"Nikamwambia Makonda ninyi mmelifanyia taifa hili makosa, mmetesa watu, mmefunga watu, mmeua watu, huyu Mwenyekiti ulikwenda ukampima mkojo ukamsingizia mambo ya madawa ya kulevya. Leo unakuja hapa unapiga magoti kumwamkia Mwenyekiti wakati hujachukua hatua yoyote taifa lione kwamba unasikitika, kwamba hauna furaha na yale uliyoyasababisha!"
Wote watarudiCCM imerudisha majangili yake yote kasoro Sabaya na Ally Hapy
Yao soonWote watarudi
Saitakuwaje?CCM imerudisha majangili yake yote kasoro Sabaya na Ally Hapy
Ccm imefiliska kiasi hiki?kama alimpigia magoti, ndio kujifunza kutokana na makosa huko, mtu akikuomba msamaha msamehe. na bila shaka mbowe alimsamehe, ni mambo ya kisiasa. ila ana matobo mengine kibao ambayo chadema hawatamwacha nayo, ccm wamejilipua na wanajua kabisa kuwa anamatobo ila lazima wamehesabu garama.
Uhusiano wa CCM na Marekani umekufa rasmiCcm imefiliska kiasi hiki?
Maana ccm ilikuwa imepwaya sasa inaensa kupwaya zaidi.
Makonda hana sifa nzuri almost kwa makundi yoote ya Watanzania
huyo hata akioga mjini haendi ashapigwa ban marekani na EU.Uhusiano wa CCM na Marekani umekufa rasmi
Soon watarudiSaitakuwaje?
Hahahaa tukimbie Nchi kama wapalestina?Soon watarudi
Tuvumilie mkuuHahahaa tukimbie Nchi kama wapalestina?
Shauri yenu😁😁Hahahaa tukimbie Nchi kama wapalestina?
Wenye Nchi mnarudi.Shauri yenu😁😁
Haikuhusu😁😁Wenye Nchi mnarudi.
Poleni kwa likizo bila malipo
Sawa kaka Magonjwa MtambukaHaikuhusu😁😁