• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Sudani: Maafisa 27 wa Polisi wahukumiwa kifo kwa kumuua muandamanaji

Baba Mtakatifu

Baba Mtakatifu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2017
Messages
1,295
Points
2,000
Baba Mtakatifu

Baba Mtakatifu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2017
1,295 2,000
Mahakama nchini Sudani imewahukumu kifo maafisa 27 wa polisi kwa kuhusika na kifo cha mwalimu mmoja wakati wa maandamano ya kumipinga aliekuwa rais wa nchi hiyo Omar Al- bashir.

Ahmed Alhair aliuwawa na polisi katika maandamano hayo yaliyoanza mnamo mwezi December 2018 yaliyochochewa na kupanda kwa bei ya mkate.

Polisi mjini humo waliripoti kuwa Ahmed alikufa baada ya kupewa sumu, lakini ushahidi ulidhibitisha kuwa marehemu alikutwa na majeraha yaliyoashiria kupigwa sana na polisi.

Note: Haki huwa haipotei, utaichelewesha tu,,, Sasa ndugu zangu mnaojiona sasa hivi mnatawala sawa na Mungu endeleeni.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Akili Sina

Akili Sina

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2018
Messages
225
Points
500
Akili Sina

Akili Sina

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2018
225 500
Tusubiri tuone
Mahakama nchini Sudani imewahukumu kifo maafisa 27 wa polisi kwa kuhusika na kifo cha mwalimu mmoja wakati wa maandamano ya kumipinga aliekuwa rais wa nchi hiyo Omar Al- bashir.

Ahmed Alhair aliuwawa na polisi katika maandamano hayo yaliyoanza mnamo mwezi December 2018 yaliyochochewa na kupanda kwa bei ya mkate.

Polisi mjini humo waliripoti kuwa Ahmed alikufa baada ya kupewa sumu, lakini ushahidi ulidhibitisha kuwa marehemu alikutwa na majeraha yaliyoashiria kupigwa sana na polisi.

Note: Haki huwa haipotei, utaichelewesha tu,,, Sasa ndugu zangu mnaojiona sasa hivi mnatawala sawa na Mungu endeleeni.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
stella1975

stella1975

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
635
Points
1,000
stella1975

stella1975

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
635 1,000
Kweli huyo rais hapendwi mpaka na majaji wakuu!! Kibongobogo hilo HALIWEZEKANI

Sent using Jamii Forums mobile app
Hata huko sudani Walisema hivyo hivyo kuwa haiwezekani, hata Libya tulisema hivyo hivyo, hata Rwanda tulisema hivyo hivyo, Lakini ukumbuke kuwa hata rais magufuli tulisema kuwa hawez kuwa rais, hata mwigulu nchemba, nabe nawiye na January makamba tulisema kuwa hawez kutupwa nje Lakini yote yalikuwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
stella1975

stella1975

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
635
Points
1,000
stella1975

stella1975

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
635 1,000
Kweli huyo rais hapendwi mpaka na majaji wakuu!! Kibongobogo hilo HALIWEZEKANI

Sent using Jamii Forums mobile app
Wakati mwingne lazima utambue kuwa kila Jambo hupangwa na MUNGU, ulijua kuwa makonda anaweza kuja kuwa na Nguvu kumzid hata waziri mkuuu ?ulijua kuwa joketi anaweza kuja kuwa mkuu we wilaya? MUNGU akiamua kubadilisha hali hutumia njia nyingne ambayo hamuwez kuijua

Sent using Jamii Forums mobile app
 
H

HS CODE

Member
Joined
Jul 5, 2019
Messages
21
Points
75
H

HS CODE

Member
Joined Jul 5, 2019
21 75
Wakati mwingne lazima utambue kuwa kila Jambo hupangwa na MUNGU, ulijua kuwa makonda anaweza kuja kuwa na Nguvu kumzid hata waziri mkuuu ?ulijua kuwa joketi anaweza kuja kuwa mkuu we wilaya? MUNGU akiamua kubadilisha hali hutumia njia nyingne ambayo hamuwez kuijua

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu haya ni matumizi mabaya ya jina, Mungu.
 
Igombe fisherman

Igombe fisherman

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2017
Messages
765
Points
1,000
Igombe fisherman

Igombe fisherman

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2017
765 1,000
Wakati mwingne lazima utambue kuwa kila Jambo hupangwa na MUNGU, ulijua kuwa makonda anaweza kuja kuwa na Nguvu kumzid hata waziri mkuuu ?ulijua kuwa joketi anaweza kuja kuwa mkuu we wilaya? MUNGU akiamua kubadilisha hali hutumia njia nyingne ambayo hamuwez kuijua

Sent using Jamii Forums mobile app
Katika hali ya kawaida lazima binadamu tujipe matumaini. Vipo visivyotarajiwa na vimetokea ila kuna vitu haviwezi kwenda kinyume. Asikari aliyemuua akwilina kwa tanzania hii na siasa zake na katiba yake tutarajie aje afungwe mwaka 2055 kitu ambacho hata urefu wa maisha yake haufiki huko. Ukombozi utakuja ila hautowanufaisha walioumia leo. Maana utakuwa wa wengine

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Akili Sina

Akili Sina

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2018
Messages
225
Points
500
Akili Sina

Akili Sina

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2018
225 500
Katika hali ya kawaida lazima binadamu tujipe matumaini. Vipo visivyotarajiwa na vimetokea ila kuna vitu haviwezi kwenda kinyume. Asikari aliyemuua akwilina kwa tanzania hii na siasa zake na katiba yake tutarajie aje afungwe mwaka 2055 kitu ambacho hata urefu wa maisha yake haufiki huko. Ukombozi utakuja ila hautowanufaisha walioumia leo. Maana utakuwa wa wengine

Sent using Jamii Forums mobile app
Nani kakwambia paka 2055 , huwezi jua mwishoni mwa 2020 ukaskia nyuma geuka, wa mwisho akawa wa kwanza

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kilwa94

Kilwa94

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
1,766
Points
2,000
Kilwa94

Kilwa94

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
1,766 2,000
Huku ni kuingilia wajibu wa maafisa wa polisi.Huenda huyo Ahmed alihatarisha usalama.

5/5
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
18,685
Points
2,000
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
18,685 2,000
Kwahiyo tusubiri rais ajae ndio aje kuhukumu waliomuua Akwilina sio?
 

Forum statistics

Threads 1,404,455
Members 531,617
Posts 34,454,082
Top