JosephElly
JF-Expert Member
- Jun 5, 2012
- 2,432
- 1,035
Habari wana jamvi, hii ni moja ya njia za kuipa domain yako mpya urahisi zaidi wa kuonekana katika search engines. Haijalish kuwa ni .tk ama free domain yoyote. Bofya hapa na ujaribu.
Njia nyingine ya kupata rank nzuri ama info zako kuonekana katika search ni kuweka link back yaani kuiandika domain yako katika website zenye rank nzuri katika search engines, hii ni njia inayotoa mafanikio zaidi. Lakini jaribu zote kwa matokeo mazuri zaidi
Note
Matokeo si papo kwa papo.
Njia nyingine ya kupata rank nzuri ama info zako kuonekana katika search ni kuweka link back yaani kuiandika domain yako katika website zenye rank nzuri katika search engines, hii ni njia inayotoa mafanikio zaidi. Lakini jaribu zote kwa matokeo mazuri zaidi
Note
Matokeo si papo kwa papo.