Subaru Fans Special Thread

Jack HD

JF-Expert Member
Jan 2, 2015
737
1,000
Kwangu Mimi naona haujakosea kabisa kuchukua hiyo ndinga......
Kama ungenunua Passo usiongeona michango mingi zaidi-zaidi tungekuponda tuu
Nina experience na passo ya rafiki, nibora ningeendelea kudunduliza kibubu lakini si kuangukia kwenye balaa la Passo. Kigari kinagonga balaa, kwa hizi barabara zetu si option sahihi kabisa.
 

Baba Jazey

JF-Expert Member
Apr 14, 2016
433
500
Yan watu wengine sijui vip utasikia subaru inabwia mafuta sasa ukimuuliza inakula vp hana majibu, subaru ni gari poa sana
 

Thelionden

Senior Member
Apr 7, 2018
119
225
Nami nina ndoto za kukaa ndani ya huyu mnyama japo mkubwa mshana Jr anaesa gari za kijapani hazijakingwa sana kwa ajari lakini my heart belongs to Subaru soon nikitoka kwa carina ti nitakuwa ndani ya Subaru.
 

goodfool

JF-Expert Member
Oct 11, 2016
1,623
2,000
Huu Uzi mnitagi, mwezinwa 5 sasa naanga liangari itayonifaa kwa fujo zang, ila nitamvua mtu mpya siwezi. Viva SUBRU@@
 

Mkomavu

JF-Expert Member
Jan 25, 2016
9,952
2,000
Vijana wa chuga wqnazipenda....eti za kuopolea watoto wazuri..??

Halafu vijana wengi wanaoendesha hizi..akili zao huwa haziwazi mipango ya maisha...

Akili inatekwa na kile kibuyu kinachokoroma pale nyuma
Sio kweli mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom