Suala la zawadi katika mahusiano ya kimapenzi

Suala la zawadi katika mahusiano ya kimapenzi

ntakujali ila zawadi sijawah fikiria ila ukinipa sikatai ila pia usiniendekeze kunipanipa zawadi ishi na mimi kigumu nikuelewe ila kunipetipeti muhimu
 
ntakujali ila zawadi sijawah fikiria ila ukinipa sikatai ila pia usiniendekeze kunipanipa zawadi ishi na mimi kigumu nikuelewe ila kunipetipeti muhimu

sasa hayo ni mapenzi ya KIHIP HOP hakuna kubembelezana
 
Truthful speaking women expect more from men and give less I always wonder why?SMH

si kweli wadada tunajari bwana. kwangu mm napenda zawadi coz natoa zawadi.

labda sijapenda? hera unayo nipa kama laki 3 umenipa ujue laki nakupa zawad ukweli mm napenda nguo zaidi.

nikipenda kweli nimependa maana zawad nitatuma had kwa mama mkwe nisiemjua.
 
mkuu nikipeleka kama maua kama wanavyofanya wenzetu wa magharibi madada wa hapa si wataniona poyoyo,ila kwa kifupi sijajua caring ya madada zetu ni ipi unaweza ukafanya kila kitu kwake lakini ukaonekana mdebwedo


Kiongozi, wapenzi wetu wengi wanapenda material stuff, pesa na kamwe usijaribu kupeleka flowers, they'll never appreciate that...!! Kama umebahatika kudate western girls utajua namaanisha nini...!
 
Kuku anapewa mchele ili aliwe kwa wali.Hamna free lunch wala free papuchi.
 
si kweli wadada tunajari bwana. kwangu mm napenda zawadi coz natoa zawadi.

labda sijapenda? hera unayo nipa kama laki 3 umenipa ujue laki nakupa zawad ukweli mm napenda nguo zaidi.

nikipenda kweli nimependa maana zawad nitatuma had kwa mama mkwe nisiemjua.

asante sana yani kama mimi, akisema twende kwa shangazi yangu yani najifungasha zawadi hapo bado sijaolewa, wanawake tunajua kupenda jamani yani raha
 
kutoa zawadi si tatizo tatizo ni mtu frequency ya kutaka zawadna kuanza ku specify aina ya zawadi hasa zile za bei kubwa, dada anaomba umletee zawad ya galaxy note 3, kesho kaomba ela ya kununua hiki, kesho anataka zawad ya hiki da iyo ni zawadi ya kuichukulia poa kweli??? nimefurai mada yako kwa ku mention zawad kama pipi, matunda, heren , ice cream etc ivo kama kuna mtu hapelek bila kuombwa ni kweli ana matatizo.

pili kuna tendency nakuambai nakuja tu ushaongea utaniletea zawad gan? jaman yaan kila nikija kukuona lazima nije na kitu? unafanya next time nianze kujifikiria mara 2 x2 kuhusu kuja kukupa hi uliko!!!
 
ntakujali ila zawadi sijawah fikiria ila ukinipa sikatai ila pia usiniendekeze kunipanipa zawadi ishi na mimi kigumu nikuelewe ila kunipetipeti muhimu

Samahani lakini, nauliza kwa nia njema tu ya kifunza.

Hivi kupetipeti maana yake ni nin!??
 
Back
Top Bottom