Suala la Kujichua kwa wanawake

pakapori

JF-Expert Member
Sep 13, 2015
535
1,000
Inatokana na kuwa yeye mwenyewe anajijua wapi ajishike penye hisia kali itakayomfanya amalize mapema, kwa ushahidi zaidi ni pale msichana anapoanza kuwa lesbian huwa hatamani tena kukutana na mwanaume
 

womanity

JF-Expert Member
Jan 25, 2015
484
1,000
Hapo ndyo utajua ukubwa wa muwa siyo utamu wa muwa..na utami wa ndizi umpate mpikaji mzuri wala siyo ukubwa wa chungu!!Aina ya ndizi yategemea na mlaji!!
Nb.wanawake wwngi hawajui miili yao..wao wanajua kula tuu..ba wanaume wengi hawangalii wanapikaje.wanachojua kupika tu iww mshale malindi..bukoba mzuzu basi wao wanapika tuu!!
 

SK2016

JF-Expert Member
Apr 6, 2017
7,784
2,000
Mwanaume unapoambiwa kuwa mbunifu kwa mwanamke wako ni pamoja na Kujua wapi utapitia ili kumfikisha kituo chake huyo Mrembo wako.
 

kivyako

JF-Expert Member
Feb 2, 2012
14,277
2,000
Hajafafanua hili suala ni lake au katoa mtazamo tu.
Namaanisha huyo mmama ni mbinafsi, mapenzi ni ushirikiano na uwazi, kwa nini afurahie kujifikisha kileleni badala ya kufikishwa na mwenzie? Hata mwanaume uwa anahisi amani na furaha pale anapohisi amemfikisha mwenzie kileleni!
 

kintonono

Member
Oct 8, 2016
97
125
Namaanisha huyo mmama ni mbinafsi, mapenzi ni ushirikiano na uwazi, kwa nini afurahie kujifikisha kileleni badala ya kufikishwa na mwenzie? Hata mwanaume uwa anahisi amani na furaha pale anapohisi amemfikisha mwenzie kileleni!
Mwanamke hawezi kukwambia atahisi utamwona malaya. Cha msingi ni kujiongeza tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom