Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

STUKA!!; Hii tu ndio janja ya CCM!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, May 31, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unveil the Tanzanian Political Horizon popote ulipo!

    [h=6][/h][​IMG]

    Huo ndio mtaji waliobakiza!

    SOSI;UsoKitabu!
     
  2. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,204
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha alishasema vicent Nyerere kuwa badala watembee uchi basi wapokee vitisheti
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,873
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    usifanye mchezo na dhiki jamani.
    Yeye mwenyewe anafikiri watu wanagombania chama kumbe wanagombea Tshet!!
     
  4. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,676
    Likes Received: 416
    Trophy Points: 180
    Katika kutangaza chama ni muhimu kuweka mabango, vipeperushi,fulana, kofia, kanga na vitu vingine.

    so sioni kama ni tatizo hapo!
     
  5. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    MODS , hii thread iunganishwe. ipo nyingine kama hii
     
  6. IFUNYA

    IFUNYA JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mkoani Mara wanaovaa nguo za CCM ni wachache sana. Hata wakipewa bure hawataki. Mpaka hivi sasa hakuna alieenda kujaza fomu za Uongozi wa Serikali za mitaa kupitia CCM.
     
  7. R

    RMA JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 410
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo inabidi Chadema watumie makachero watakaojifanya kuwa ni ccm ili wachukue hizo fomu na kisha kutwaa uongozi wa serikali za mitaa. Chadema wekeni mapandikizi yenu ndani ya ccm ili ife vizuri!!
     
  8. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,316
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    DUH! maskini wapigania uhuru wetu (wazee)
     
  9. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 809
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Kila kitu kina life cycle ila hata chadema naona maendeleo bado pia wataona watu wachache pale itakapobadilika..........
     
  10. R

    RMA JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 410
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kweli kwamba ccm pamoja na usheani wote huu bado tu wanataka kuendelea kutawala?[​IMG]Mauaji ya mwenyekiti wa Chadema!!!
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,129
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Umasikini wa kipato huleta umasikini na ufinyu wa akili!!!!!!!
     
  12. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Mkuu hiyo photo..naomba usiendelee kuianika hivyo!
     
  13. Mtu Mzima

    Mtu Mzima JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nakuunga mkono. Inabidi tuheshimu na kumpa privacy marehemu na pia tuheshimu hisia za familia yake hata kama tuna masikitiko na tulimpenda, kumthamini na kuheshimu mchango wake
     
  14. l

    leekud Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani tangu tarehe 5 mwezi 2 mwaka 1977 bado wanatangaza Chama kwa khanga na T shirt? Hatari sana mpaka waje wafike kujitangaza kwa sera na amendeleo Mlima Kilimanjaro utakuwa umefika Dodoma unarudi kwao.
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,968
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145


    Yule mtumwa wa ccm aliyetumika katika mauaji haya ya kinyama atiwa nguvuni huko Mkoani Singida akiwa kwa mganga wa kienyeji akiaguliwa!

    Ngoja tuone haki huaga ikoje ktk serikali iliyoko madarakani.

    Na ameshafikishwa Mkoani Arusha rasmi.
     
  16. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Picha imenisikitisha sana!yaani!Mungu atusaidie dhidi ya huu unyama!
     
  17. Mwigulu Nchemba

    Mwigulu Nchemba Verified User

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 180
    Sio kweli. CCM ina Ilani ya uchaguzi. Kwa wote wenye mapenzi na nchi hii wstapima utekelezaji wa ilani ya uchaaguzi.
     
  18. Mwigulu Nchemba

    Mwigulu Nchemba Verified User

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 180
    Ni uchaguzi ujao pia watapima ilani za vyama kabla ya kuamua.CCM has the best manifesto
     
  19. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Umenena kaka
     
  20. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,413
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Lakini si ndio hali halisi ya vitendo vya viongozi wa chama tawala, samaki mmoja kwenye kapu akioza huo uvundo utauvumilia?????

     
Loading...