Stronghold ya CCM imebaki sehemu gani?

Stronghold ya CCM imebaki sehemu gani?

Hujajua?siku hizi Edward Lowassa anaitwa ABDALLAH LOWASSA!Chezea urais wewe!!!
Yaani huyo imeshakula kwake, huko kwenye uabdallah hakubaliki na kwenye uedward haaminiki tena. Eti anadai kuwachangia wamanchinga mwanza halaf pesa anamkabidhi bilionea mwenzake, machinga pia hawamwamini tena. Labda akomae na saccoss za walimu jimboni kwake zitamtoa.
 
Mfano Arusha yenye wilaya sita,ukiondoa arusha mjini na karatu kote ni maccm,kilimanjaro kwenye wilaya sita ukiondoa hai na moshi mjini kote utakapoenda ni maccm,lakini tathimini ilivyo magwanda wataingiza idadi kubwa ya wabunge lakini hawatashinda nafasi ya urais

thubutu, wilaya zinazoshikiliwa na ccm ni sasa na sio baadaye
 
mfano,Geita,Tanga,bagamoyo,lindi,mtwara,pwani na rukwa.huko idadi ya raia ni ndogo alafu ndio inaongoza kwa njaa na umasikini.ukiwapa khanga wanatunza kabatini hadi sikukuu

Kama wanamudu kununua KABATI, basi hao sio masikini kivile......Labda turekebishe tuseme ".......wakipewa Khanga na kapelo wanazitunza kwenye mifuko maarufu kama "Rambo" ile ya 200 au 300 hadi wakati wa sikukuu ya nanenane/mwaka mpya/christmas au zile za wenzetu Idd el fitri au Idd el haj nk nk!!"
 
hilo la Iramba kwenda CDM sahau kabisa . Mimi nilifikiri mtapata busara baada ya rafiki yenu na pia mpiga kampeini kwa rafiki yenu mwingine wa Kenya kushughulikiwa kwa dhati na kikongwe wa Zimbabwe. Kwa matokeo ya Zimbabwe jamani mtulie kwa mwendo wa daktari kuwapiga dawa chungu kama x-pen lakini inatibu mapema , hebu mtulie dawa iingie vizuri

You are wrong my friend ! mdc walikubali ndoa ya mkeka usiwashabiishe na CHADEMA , huu ni Muziki tofauti , cdm wakiweza kuzuia wizi wa kura tu ( mbinu pekee inayotegemewa na ccm ) wamechukua nchi , hakuna kizuizi , hakuna , muweke Membe , Lowasa , Kamuhanda , Chagonja au wote kwa mpigo hakuna tena nafasi kwa magamba .
 
Unajidanganya Ndugu, Mwakani sio Mbali, Tusubiri Kura za serekali za Mtaa. Ila mimi naami mmebakiza Pwani tu. Na kwenye Uraisi Kete yenu ya Udini wa Msikitini itakuwa haina Nguvu tena, Kwani Sitegemei Mwiislam Mwingine kuwa Mgombe wa MACCM, Nijuavyo ni Membe au Lowassa.

Very nasty contribution. Kwani ile ilani ya kanisa alikabidhiwa nani kuinaga? Na je mlifanikiwa kwa kiasi gani? Unajua mnadikitisha sana. Mnafikiri kuwa mnayoyafanya kanisani sisi hatuyajui. Kwa taarifa yako viongozi wengi wa kikristo hutumia makanisa katika kutafuta uongozi. Orodha tunayo. Waislamu sio wanafiki kwa sababu dini yao ni mfumo kamili wa maisha. Ndiyo maana utaukuta una sheria ya ndoa, sharia ya mirathi, sharia ya Miamala kutaja kwa uchache.
 
You are wrong my friend ! mdc walikubali ndoa ya mkeka usiwashabiishe na CHADEMA , huu ni Muziki tofauti , cdm wakiweza kuzuia wizi wa kura tu ( mbinu pekee inayotegemewa na ccm ) wamechukua nchi , hakuna kizuizi , hakuna , muweke Membe , Lowasa , Kamuhanda , Chagonja au wote kwa mpigo hakuna tena nafasi kwa magamba .

hata MDC walikuwa wansema hivyo hivyo kama ninyi
 
Ktk mikoa ya Ruvuma,Mtwara,Lindi,ambako mlikuwa mnazoa kura hiyo imebakia historia tu,ccm hamtakiwi hata kidogo.mfano juzi Mbunge wa newala aliandaa futari kwa wananchi ili kujipendekeza matokeo watu wakaisusa na ilibidi awape wafungwa ndio walio kula.

Huku Mtwara hata wafanye nini ccm hawatapata hata jimbo moja.watu wana hasira ya kufa mtu.wajitahidi kujenga barabara na kusambaza maji lakini watu bado wamenuna. wana hasira juu ya vitendo walivyo fanyiwa na wanajeshi.siku hizi wanaona bora polisi kuliko magwanda.2015 ccm mmh labda hukoooo Nachingwea.
 
hilo la Iramba kwenda CDM sahau kabisa . Mimi nilifikiri mtapata busara baada ya rafiki yenu na pia mpiga kampeini kwa rafiki yenu mwingine wa Kenya kushughulikiwa kwa dhati na kikongwe wa Zimbabwe. Kwa matokeo ya Zimbabwe jamani mtulie kwa mwendo wa daktari kuwapiga dawa chungu kama x-pen lakini inatibu mapema , hebu mtulie dawa iingie vizuri

Nasema, Wanairamba wanajuta siku walipomchagua Mwingulu. Zamani hawakujua lakini sasa wanajua. Kodi mpaka ya kuku uliona wapi??? Haya, chukua kodi kwa maendeleo, lakini hakuna chochote anachoweza Mwingulu kuonesha. Kodi mpaka mazao yaliyopo shambani!!! Loh! Uliona wapi??? Anategemea kuwaletea flana za kijani na leso za kichwa ati anawaambia wafunike akili zao wasijue mambo. 2015 is not far
 
Mkuu mikoa ifuatayo ccm iko juu mno na 2015 wala hatutatumia nguvu kubwa kwenyebkampeni: Tanga,Tabora,Singida, Mtwara, Songea, Morogoro, Mwanza(3/4) Musoma (3/4) Bukoba (asilimia 90%), Pwani , Lindi, Iringa( 3/4), Mbeya (1/2) Shinyanga( 1/2) , Arusha (1/4), Kilimanyaro ( 1/2) na mnyara ( 1/2) maeneo yote ambayo sikuweka asilimia ninmaeneo ambay ccm itapata kura za kishindo yaani asilimia tisini na kuendelea. Nyie endeleeni kupiga porojo tu.

No research no right to speak. for starters; kanda ya kaskazini itakuwa the very first CCM free zone in Tanzania; kufuata nyayo za Azimio la Arusha kuzaliwa kanda hii. Mlima mrefu zaidi Afrika uko kanda hii, home of Mankind; Zinjanthopous bosei ni kanda ya kaskazini hapa, Cradle of mankind; ngorongoro crater (a world wonder) iko hapa; kabila pekee Tanzania linalodumisha mila na desturi; Maasai liko hapa, shifting sands ni huku, early mans footsteps; Laetoli ziko huku; nisikupotezee muda sana hata sehemu ya nchi ya kwanza CCM kuchapwa brush ya 4-ZERO! katika uchaguzi ni kanda ya kaskazini; Arusha for that matter! upo hapo.
 
Wakuu naomba mnisaidie hasa wana CCM wenzangu kwa sasa stronghold yetu iko sehemu gani ya Tanzania?. Kwa sababu Visiwani ni CUF wanatamba, kasikazini na kasikazini magharibi ni CDM inatamba Magaribl na kusini magaribi ni CDM na NCCR wanatamia. Kusini kwa gesi haitoki wote tunaelewa , kwa hali ilivyo sasa tunaweza hata tusipate mgombea uchaguzi ukifanyika huko sasa.
Hapo ndipo najiuliza strong hold yetu ni ipi?

Kanda ya kaskazini itakuwa the very first CCM free zone in Tanzania; kufuata nyayo za Azimio la Arusha kuzaliwa kanda hii. Mlima mrefu zaidi Afrika uko kanda hii, home of Mankind; The Zinjanthopous Bosei ni kanda ya kaskazini, The Cradle of mankind; Ngorongoro Crater (a world wonder) iko hapa; Maasai kabila pekee Tanzania linalodumisha mila na desturi liko hapa, shifting sands ni huku, early mans footsteps; Laetoli ziko huku; Tanzanite one iko kanda hii; kanda hii imekuwa ya kwanza CCM kuchapwa brush ya 4-ZERO katika uchaguzi: Need I say more?!
 
Wakuu naomba mnisaidie hasa wana CCM wenzangu kwa sasa stronghold yetu iko sehemu gani ya Tanzania?. Kwa sababu Visiwani ni CUF wanatamba, kasikazini na kasikazini magharibi ni CDM inatamba Magaribl na kusini magaribi ni CDM na NCCR wanatamia. Kusini kwa gesi haitoki wote tunaelewa , kwa hali ilivyo sasa tunaweza hata tusipate mgombea uchaguzi ukifanyika huko sasa.
Hapo ndipo najiuliza strong hold yetu ni ipi?
mikoa ambayo watu hawana uwezo wa kulinda kura zao
 
Wakuu naomba mnisaidie hasa wana CCM wenzangu kwa sasa stronghold yetu iko sehemu gani ya Tanzania?. Kwa sababu Visiwani ni CUF wanatamba, kasikazini na kasikazini magharibi ni CDM inatamba Magaribl na kusini magaribi ni CDM na NCCR wanatamia. Kusini kwa gesi haitoki wote tunaelewa , kwa hali ilivyo sasa tunaweza hata tusipate mgombea uchaguzi ukifanyika huko sasa.
Hapo ndipo najiuliza strong hold yetu ni ipi?

Imebaki matumboni mwao. Si unaona vitambi vyao vilivyovimba? Baada ya 2015 hata hayo matumbo yatanywea.
 
Hujajua?siku hizi Edward Lowassa anaitwa ABDALLAH LOWASSA!Chezea urais wewe!!!

Umekosea kidogo jina la ukoo. Anatumia LowISSA na sio lowassa. Natumaini mmenipata.
 
Wakuu naomba mnisaidie hasa wana CCM wenzangu kwa sasa stronghold yetu iko sehemu gani ya Tanzania?. Kwa sababu Visiwani ni CUF wanatamba, kasikazini na kasikazini magharibi ni CDM inatamba Magaribl na kusini magaribi ni CDM na NCCR wanatamia. Kusini kwa gesi haitoki wote tunaelewa , kwa hali ilivyo sasa tunaweza hata tusipate mgombea uchaguzi ukifanyika huko sasa.
Hapo ndipo najiuliza strong hold yetu ni ipi?

Wamebaki na vituo vya Polisi ambako wakina makongoro mahanga wanafanya vikao
 
kuna jamaa ameniibox hapa na kusema kuwa strong hold yao ni Arusha Moshi na Mwanza il abado wanatafakari mbinu mpya ya CHADEMA ya wizi wa kura katika mikoa hiyo kama CHADEMA ilivyoiba kura kiana hivi karibuni Arusha.
No doubt anaumwa huyo mtu!!!!
 
Mtaji wa CCM ni akina mama, kwa sababu wao hawajajitambua! Ukitaka kuthibitisha hilo, angalia mikutano ya CCM utawaona wanawake wamejaa na kanga, vilema ya CCM.
 
Wakuu naomba mnisaidie hasa wana CCM wenzangu kwa sasa stronghold yetu iko sehemu gani ya Tanzania?. Kwa sababu Visiwani ni CUF wanatamba, kasikazini na kasikazini magharibi ni CDM inatamba Magaribl na kusini magaribi ni CDM na NCCR wanatamia. Kusini kwa gesi haitoki wote tunaelewa , kwa hali ilivyo sasa tunaweza hata tusipate mgombea uchaguzi ukifanyika huko sasa. Hapo ndipo najiuliza strong hold yetu ni ipi?
TANGA ndio stronghold ya CCM. Wabunge wa majimbo yote ya Tanga ni wa CCM. Wakuu wa wilaya wote ni CCM. Mkuu wa mkoa ni CCM. Madiwani wote mkoa mzima wote ni CCM. Kila kitu Tanga ni CCM
 
you are wrong my friend ! Mdc walikubali ndoa ya mkeka usiwashabiishe na chadema , huu ni muziki tofauti , cdm wakiweza kuzuia wizi wa kura tu ( mbinu pekee inayotegemewa na ccm ) wamechukua nchi , hakuna kizuizi , hakuna , muweke membe , lowasa , kamuhanda , chagonja au wote kwa mpigo hakuna tena nafasi kwa magamba .

wakimuweka asha rose migiro???nahisi ndiye anayendaliwa.alichomolewa mambo ya nje kiaina na kupelekwa un.huko nahisi alienda kupikwa kuja kutumikia wazungu.
 
Back
Top Bottom