Story za mapenzi...


stevoh

stevoh

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
2,924
Likes
9
Points
135
stevoh

stevoh

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
2,924 9 135
Bhana eee kila nikiingia chitchat nakutana na story za malovee sasa sijui kuna watu wanapigwa BAN kimajukwaa au??
Hizi stor zilitakiwa ziwepo jukwaa la MMU lakini zimejazana humu sasa nawaomba MODS wasaidie kuzimuvuzisha huko.
Alafu hivi kwanini ni story zinazomuhusu Madame B tu kwani wengine hawapendeki?? Pia akitoka huyo anafata sijui wanamwita Cacio naye nimeona siredi zake inamaana jukwaa la MMU Halipo.??
Mapendekezo;
-either jukwaa la MMU lifungwe!!
-either siredi zote za mapenzi zihamishiwe MMU
-AU watokee watu wengine wanaopendwa sio tuliowazoea tuu
-AU tuanzishe spesho sired kwa ajili ya wanaoexpres malovee yao hapa chitchat.

Nawasilisha.
 
majany

majany

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2008
Messages
1,213
Likes
64
Points
145
majany

majany

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2008
1,213 64 145
Mbona mie nimempenda ummu kulthum husemi???au kwa kuwa baba mkwe kanyimwa dhamana??
 
Last edited by a moderator:
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Likes
116
Points
160
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 116 160
Kwani lazima uingie chitchat. Mapenzi yana run dunia
 
KARIA

KARIA

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
721
Likes
11
Points
35
KARIA

KARIA

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
721 11 35
Bhana eee kila nikiingia chitchat nakutana na story za malovee sasa sijui kuna watu wanapigwa BAN kimajukwaa au??
Hizi stor zilitakiwa ziwepo jukwaa la MMU lakini zimejazana humu sasa nawaomba MODS wasaidie kuzimuvuzisha huko.
Alafu hivi kwanini ni story zinazomuhusu Madame B tu kwani wengine hawapendeki?? Pia akitoka huyo anafata sijui wanamwita Cacio naye nimeona siredi zake inamaana jukwaa la MMU Halipo.??
Mapendekezo;
-either jukwaa la MMU lifungwe!!
-either siredi zote za mapenzi zihamishiwe MMU
-AU watokee watu wengine wanaopendwa sio tuliowazoea tuu
-AU tuanzishe spesho sired kwa ajili ya wanaoexpres malovee yao hapa chitchat.

Nawasilisha.
Sio bure umetumwa stevoh! Madame B waambie watuache CC yetu aah! Wote wanakaribishwa CC tena bila masharti sasa chukisijui inatoka wapi?
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,140
Likes
1,571
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,140 1,571 280
mkuu stevoh ukiona malovee chit chat jua kuwa ni malovee ya kichit chat zaidi na sio reality dats y mods wameziacha huku!!!!!
asante kwa kunielewa......
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
27,480
Likes
11,255
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
27,480 11,255 280
Sio bure umetumwa stevoh! Tuacheni CC yetu jamani aah! Wote mnakaribishwa tena bila masharti sasa chuki ya nini mkati yetu na nyinyi?
Waambriiiieee....
 
Last edited by a moderator:
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,639
Likes
381
Points
180
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,639 381 180
Naona stevoh umegusa pabaya,shaurilo!!
 
Last edited by a moderator:
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,383
Likes
38
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,383 38 0
love ndio kila kitu aisee chalii yangu
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,675
Likes
3,321
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,675 3,321 280
Ukiwa Chit Chat hakuna rangi utaacha kuona...hivi nikikuambia kuwa huyu Madame B katika maisha ya kawaida ni mke wangu wa ndoa, utaamini au utakataa??...mbona mie mwenye mke nipo kimyaaaa domo nimelitia plastaaa wakati madogoo kina Chilli, tedo Loya na yule Chimbuvu wanaruka samasoti hapa wakati wamevaa misuli...
 
Last edited by a moderator:
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2011
Messages
1,655
Likes
50
Points
145
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2011
1,655 50 145
Ukiwa Chit Chat hakuna rangi utaacha kuona...hivi nikikuambia kuwa huyu Madame B katika maisha ya kawaida ni mke wangu wa ndoa, utaamini au utakataa??...mbona mie mwenye mke nipo kimyaaaa domo nimelitia plastaaa wakati madogoo kina Chilli, tedo Loya na yule Chimbuvu wanaruka samasoti hapa wakati wamevaa misuli...
Basi mi niunganishieni kwa huyu mtoa mada, natumiaga hata wa hivyo!!
 
Last edited by a moderator:
stevoh

stevoh

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
2,924
Likes
9
Points
135
stevoh

stevoh

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
2,924 9 135
Mara ngapi?? Au kwa kua sijaliweka wazi?? Sijajipanga kupigwa au kupigana na watu wa humu wanavyojua kupenda utazani umewamwagia ***** wa kupenda!
Nipende wewe basi uridhike.
 
stevoh

stevoh

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
2,924
Likes
9
Points
135
stevoh

stevoh

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
2,924 9 135
Hivi umeona mapendekezo yangu?? Sio kwamba hakuna asiyejua kupenda ila tatizo kueleza unampenda nani na wapi!!
Mbona mie nimempenda ummu kulthum husemi???au kwa kuwa baba mkwe kanyimwa dhamana??
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,675
Likes
3,321
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,675 3,321 280
Mara ngapi?? Au kwa kua sijaliweka wazi?? Sijajipanga kupigwa au kupigana na watu wa humu wanavyojua kupenda utazani umewamwagia ***** wa kupenda!
Hahahah una maneno wewe!!
 
stevoh

stevoh

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
2,924
Likes
9
Points
135
stevoh

stevoh

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
2,924 9 135
Na wewe tena unampenda duuh!! Na yule mwenye jina limaloanza na "ch" ASEMEJE?
Sio bure umetumwa stevoh! Madame B waambie watuache CC yetu aah! Wote wanakaribishwa CC tena bila masharti sasa chukisijui inatoka wapi?
 
Last edited by a moderator:
stevoh

stevoh

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
2,924
Likes
9
Points
135
stevoh

stevoh

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
2,924 9 135
Hapo umenena salute kwa kunielewesha sasa NIMEELEWA
mkuu stevoh ukiona malovee chit chat jua kuwa ni malovee ya kichit chat zaidi na sio reality dats y mods wameziacha huku!!!!!
asante kwa kunielewa......
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,237,997
Members 475,830
Posts 29,309,209