Half american
JF-Expert Member
- Sep 21, 2018
- 46,405
- 114,834
Ni ujinga kumuongelea ex wako kwa mpenzi wako, hapo kataa kubali huyo manzi yako na ex wake wanapasha viporo sana.
Haibadili matokeo (alikuwa anagegedwa kabla yako)Mwanzo mwanzo jamaa yangu alikuwa anajaribu kusimulia habari za ex wake alivyomtenda,,,yaani kuna siku ile kaanza tu'ex wangu...... nilimkata jicho kali sana tena la nyuzi 180 na sikuongea chochote,,hajawahi kugusiaa tena nadhani alielewa
Unakula makombo😁ndio ni mtuu ila wakati wake unakua umeisha na na dm anatakiwa amsahau... jiulize ww uko na mtu anakueleza mambo ya mtu wake itaumaje iyoo
KUMBE SASA LEO HII NAENDA KUBADILISHA JINA LA MTOTO WANGU HATA KAMA ANAMIAKA 10 CHA MSINGI NI JINA ALIPEWA NA MAMA YAKEHapo ndipo ataelewa kuelewa
ila wanaume kueni makini sana unapo mruhusu mkeo kuchagua jina la mtoto wakiume una kuta kwanza mtoto si wako amezaa na jamaa na jamaa anampa jina la mtoto so mke anakuja na ilo jina kama pendekezo ukikubali anakuwa anazindi timiza matakwa ya mtu wake
[emoji23][emoji23] wahi mapemaaa... usikute akimcheki mwanao anamwona ex wake... au wakati wa sex unakuta anataja taja jina la mtoto kumbe ana maana ex wake.... kumbuka ex hawatongozagi bali wanapewa kiukumbushoKUMBE SASA LEO HII NAENDA KUBADILISHA JINA LA MTOTO WANGU HATA KAMA ANAMIAKA 10 CHA MSINGI NI JINA ALIPEWA NA MAMA YAKE
Kila mtu akiongelea ex wake itakuwaje?Haibadili matokeo (alikuwa anagegedwa kabla yako)
Amna unakuta hata hujauliza unashangaa tuu anaanza... flani alikuwa ananitoaga out kila weekend inahusu nn....Upuuzi mtupu! Unakuta mtu anakuhuliza kwanini uliachana na jamaa(yaani x wangu)inakuhusu? Mxieeew
Ndio hivyo sasa uvumilivu unatakiwa.Kila mtu akiongelea ex wake itakuwaje?