Stika ya "Nenda kwa Usalama" imekuwa kero

Stika ya "Nenda kwa Usalama" imekuwa kero

wakyl

Member
Joined
Mar 24, 2017
Posts
40
Reaction score
85
Habari wana jamvi,

Hii issue ya stika za nenda kwa usalama limekuwa kama uchawi. Wazee wa favor wanatusumbua kweli kweli hivi zina umuhimu? Kwanini zisitolewe? Unakuta gari mpya namba E haina hata mwaka imekaguliwa na TBS ila unaombwa stika.

Huku Umeme mgao, kule stika na kule mikopo ya Elimu pale usiempenda kaja basi tafrani.
 
Habari wana jamvi,

Hii issue ya stika za nenda kwa usalama limekuwa kama uchawi. Wazee wa favor wanatusumbua kweli kweli hivi zina umuhimu kwanini zisitolewe unakuta gari mpya namba E haina hata mwaka imekaguliwa na TBS ila unaombwa stika

Huku Umeme mgao, kule stika na kule mikopo ya Elimu pale usiempenda kaja basi tafrani
Pale Iringa check point wanazingua sana na hiyo sticker hasa nyakati za usiku
 
Ndugu si ununue tu kistika chenyewe kinauzwa elfu 5, ila usipokuwa nayo ni kero na utatoa sana hizo elfu tano tano kwa hao jamaa
kumbe ni elfu 5 mkuu, mleta mada mpuuzi sana ani unaleta mada ya umiliki gari mamilioni afu unatokwa povu sticker kha! sinunui magari ka ndo ivi
 
Umenunua gari mil 20 unashindwa stika ya elfu 7 kweli?
 
Biashara za wenye mabavu hizo, kwa kawaida zinaendeshwa kwa maagizo toka juu
 
Naombeni muongozo.
Kwa sisi tunaomiliki baiskeli ili tuweze kuelewa.
Hiyo stika ni nini?
Ina umuhimu gani?
Zinauzwa madukani au wapi?
Ukishainunua ndio basi au kila mara unanunua tena?
Inabandikwa wapi kwenye gari?
 
Habari wana jamvi,

Hii issue ya stika za nenda kwa usalama limekuwa kama uchawi. Wazee wa favor wanatusumbua kweli kweli hivi zina umuhimu? Kwanini zisitolewe? Unakuta gari mpya namba E haina hata mwaka imekaguliwa na TBS ila unaombwa stika.

Huku Umeme mgao, kule stika na kule mikopo ya Elimu pale usiempenda kaja basi tafrani.
Ule ni mradi wa vigogo for many years
 
Hivi hakuna kulipa kwa control number IGP anajua mapato ya hii kitu.
 
Ndugu si ununue tu kistika chenyewe kinauzwa elfu 5, ila usipokuwa nayo ni kero na utatoa sana hizo elfu tano tano kwa hao jamaa
inategemea na mkoa ulipo, mfano hizo sticker kwa mbeya hazipo hata uwe na million mkononi na mbeya hawaangaiki na hizo sticker, sasa anza kusogea hapo makambako uone usumbufu utakaoupata kwaajili ya hiyo sticker. hata ujieleze vipi hawakuelewi
 
Stika ni biashara ya polisi na nikuonesha gari imekaguliwa na inafaa kuwepo barabarani.

Wanaouza hizo stika ni wenyewe trafiki na wengine huuza hadi 10K kwa stika moja(wizi mtupu) Bei halisi ni 5K kwa
Kila mwaka inabidi ununue nyingine.
Kwa mfano umenunua leo 28/10/2023 mwakani 27/10/2024 hakikisha unanunua nyingine.

Unabandika kwenye kioo cha mbele (wind screen) ili trafiki aone kwa urahisi.
Ila hata ubavuni au nyuma unaweza kuandika stika yako.
Asanteni.
 
Kama uko Dar nenda tu Oysterbay na kadi ya gari wakuuzie elfu 5. Hakuna hata usumbufu

Ambacho hujui ni kuwa stika sio muhimu ila hiyo elfu 5 yako
 
Kama uko Dar nenda tu Oysterbay na kadi ya gari wakuuzie elfu 5. Hakuna hata usumbufu

Ambacho hujui ni kuwa stika sio muhimu ila hiyo elfu 5 yako
Mbali na Osterbay wapi kwingine wanaziuza, mara ya mwisho nilinunua pale Ubungo terminal ila nadhan washahama!
 
Central pale traffic makao makuu zinauzwa pia
 
Traffic police wa Dar mara nyingi hawaangaiki sana hiyo stika, ila ukitoka nje ya mkoa tu kidogo wale traffic wa huko high way watakusumbua sana kama huna hiyo stika. Yaani kama unaenda mbali ni bora hata ukubali uandikiwe fine utembee na ile karatasi yao otherwise utatoa hela njia nzima maana kila utakakipigwa mkono utauliza hiyo kitu
 
Huo ni wizi tu zipo stika za magumashi wanatoa wao wenyewe toka lini hela za Serikali wanakusanya kwenye begi wangefuta hii stika ni moja ya Upuuzi mwingine Road gari yenyewe mpaka itembee inechangia 26% kwenye kodi ya mafuta ambayo yanaongezeka bei kila Jumatano yao...
 
Back
Top Bottom