Stereotype...


Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
...Kumradhi 'wataoguswa ndipo', lakini na maswali yangu kadhaa;

...hivi ni kwanini watu wafupi 'wengi' wanakuwa wabishi, wakorofi, wagomvi?

...au ni mgongano tu wa mawazo?
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
...hivi kwanini watu wa pwani "wengi" wanapenda anasa, i.e kuchezesha ngoma, kuoa wake wengi, kucheza bao, kukaa vijiweni na wingi wa habari?

...au ni mgongano tu wa mawazo?
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
...hivi ni kwanini konda/utingo wanapowajaza abiria katika dala dala mpaka kupumua inakua shughuli hakuna anayethubutu kubishana nao?

mbaya zaidi mabasi ya mikoani; utingo/konda wanapowaamuru abiria wachuchumae, abiria wanatii bila hiyana 'wasijeonekana na trafiki! ...kwanini?


...au ni mgongano tu wa mawazo?
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180

...hivi ni kwanini wanataaluma i.e maprofesa na madakitari wa mimea, binadamu, wanyama, uchumi, na wafanyabiashara 'wengi' wakubwa wanakimbilia Ubunge, haswa kwa kupitia CCM? kuna nini nasi tujiandae? au ndio ...'alalaye usimwamshe?'


au ni mgongano wa mawazo tu?
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180

...hivi ni kwanini tuna serikali ya muungano, na serikali ya Zanzibar tu? Kwanini 'wengi' hawataki kuzungumzia muungano wa serikali moja, au angalau wa serikali tatu (ikiwemo ya bara?), bila kuleta porojo za gharama za uendeshaji?

...hivi 9/Dec 'kila mwaka' tunasherehekea uhuru wa nchi gani iwapo hakuna nchi inayoitwa Tanganyika?


...sijatumwa, ni mgongano tu wa mawazo!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,960
Likes
46,610
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,960 46,610 280
...Kumradhi 'wataoguswa ndipo', lakini na maswali yangu kadhaa;

...hivi ni kwanini watu wafupi 'wengi' wanakuwa wabishi, wakorofi, wagomvi?

...au ni mgongano tu wa mawazo?
....wana complex ya kujisikia wao wako duni na kudharauliwa kutokana na ufupi wao kwa hiyo muda mwingi wanakuwa wanatumia kujionyesha kwamba sivyo kama watu wafikiriavyo...na wao wanajua na wana uwezo kama mtu yoyote yule mwenye urefu wa kawaida....in other words they are always out to prove something....
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
kazi ipo mwaka huu

wazee wakuchambua leteni majibu au ndo tupigie mstari kuwa ni mgongano wa mawazo????

...ila nina kaswali kangu hapa
kwa nini ukimuuliza mtanzania haujambo atakujibu sijabo hata kama anaumwa??
 
K

Kasana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2007
Messages
417
Likes
14
Points
35
K

Kasana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2007
417 14 35

...hivi ni kwanini tuna serikali ya muungano, na serikali ya Zanzibar tu? Kwanini 'wengi' hawataki kuzungumzia muungano wa serikali moja, au angalau wa serikali tatu (ikiwemo ya bara?), bila kuleta porojo za gharama za uendeshaji?

...hivi 9/Dec 'kila mwaka' tunasherehekea uhuru wa nchi gani iwapo hakuna nchi inayoitwa Tanganyika?


...sijatumwa, ni mgongano tu wa mawazo!
hili Mtikila (kama sikosei)kuna kipindi alilivalia njuga sijui liliishia vipi.

Hiyo ya Dec 9, umeniamsha na mimi, ngoja nitafakari vizuri,,,
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180

...hivi ni kwanini wanawake wabaya 'wengi wao' wanariiiiiinga?
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
...eti ni kweli kuna watu wanazaliwa 'tayari' wana genes za kuwa Gays, na lesbians? ...au 'eti' ndio Mw'Mungu alivyotaka wawe, kwahiyo wanastahili haki zote ikiwamo kuoana?
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
...hivi kweli unaamini WEWE umetokana na nyani au Sokwe? si kwamba ni zao la Adam na Hawa?... kama unaamini 'umetokana na sokwe', kwanini Sokwe hawaendelei na evolution? Mbona tunaona 'evolution' ya wadudu kama kipepeo ambao wana stage kama ; Egg >> larvae >> pupa >> Adult hiyo sio Evolution???

fikiria; Sperm + Egg >> Embryo >> mammal , hiyo haitoshi kuwa 'Evolution' wanayotaka tuamini ?


...au ni mgongano wa mawazo tu????
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180

...hivi ni kwanini 'wengi' wasokuwa nacho, A.K.A masikini A.K.A 'mlalahoi' ufahari wake ni kuoa wake wengi na watoto wengiii (watano na kuendelea), wakati tajiri ufahari wake mtoto mmoja au wawili?


...mgongano wa mawazoo bila kuangalia itikadi/imani za dini
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180

...hivi ni kweli 'ilituishi' tunahitaji ROHO, na sio UBONGO (unao programme shughuli za mwili mzima), maana mtu akiwa Brain dead anahitaji Life support machines kuishi, lakini wakati huo huo 'wenye imani' wanadai ROHO ipo (wapi mwilini?) na ikitoka ndio hurudi hivyo!?, ...au ndio 'tuamini tu'?


...au ni mgongano tu wa imani/mawazo, watu wa 'ROHO' wanavutia kwao na wana sayansi wanavutia kwao?
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
Mara nyingi warefu huwa wanakuwa wakimya sana tofauti na wafupi. Pia hii inaonesha kitu kile kile, kuwa wao wanaojiona tayari wako superior, hawana haja ya kujionesha tena, mwili unatosha.
 
M

mwewe

Senior Member
Joined
Jul 17, 2007
Messages
125
Likes
2
Points
0
M

mwewe

Senior Member
Joined Jul 17, 2007
125 2 0

...hivi ni kwanini 'wengi' wasokuwa nacho, A.K.A masikini A.K.A 'mlalahoi' ufahari wake ni kuoa wake wengi na watoto wengiii (watano na kuendelea), wakati tajiri ufahari wake mtoto mmoja au wawili?
...mgongano wa mawazoo bila kuangalia itikadi/imani za dini
Mtaji wa maskini ni nguvu zake mwenyewe!!
Muulize Che - Nkapa
 

Forum statistics

Threads 1,238,778
Members 476,144
Posts 29,330,559