Stephano Mwasika Kuzipiga na Francis Cheka

Stephano Mwasika Kuzipiga na Francis Cheka

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Posts
30,154
Reaction score
13,267
Yule ondia maarufu na ambaye pia ni mchezaji wa soka ameandaliwa pambano maalum la kirafiki dhidi ya bondia mkongwe Fransis Cheka litakalofanyika Jumapili hii ukumbi wa Azam FC Chamanzi. pambano hili litatangulia pambano lingine kati ya Yanga na Villa Squad
 
mwaska hapigani ngumi. kafunguliwa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom