Lax
JF-Expert Member
- Feb 10, 2022
- 11,659
- 17,008
unaamanisha makabur > yatch ?Mimi niliwahi piga demu makaburini.
Ameolewa ila hasahau hilo.
Anatamani game iludiwe Yale mazingira ila nyadhfa yake inakataa, kwa sababu ya heshima ya mtu aliye muoa
unaamanisha makabur > yatch ?Mimi niliwahi piga demu makaburini.
Ameolewa ila hasahau hilo.
Anatamani game iludiwe Yale mazingira ila nyadhfa yake inakataa, kwa sababu ya heshima ya mtu aliye muoa
Makaburini, kule tunapo wafukia marehemu.unaamanisha makabur > yatch ?
Sasa lichupa la chai nalo la kazi gani hapo ? Sioni hata kreti bia la , marehemu anateseka sana
Ndioo kabisaDuuh ndio mana wanazidi kutajirika🤣🤣
zetu ni dua tuhPombe na wanaume.wenzao sasa hivi.sio.wanawake tena imekuwa men to men no fear wanafirana tu kwa kwenda mbele
sawa mkuuMakaburini, kule tunapo wafukia marehemu.
Sio ujanja na wewe utadediMimi niliwahi piga demu makaburini.
Ameolewa ila hasahau hilo.
Anatamani game iludiwe Yale mazingira ila nyadhfa yake inakataa, kwa sababu ya heshima ya mtu aliye muoa
Wanafurahia kuongeza ukwasi au wanaogopa kupoteza ukwasi?Wengine wanakunywa very expensive alcohol, yaani yeye kunywa pombe chupa 1m ndio starehe yake.
Wengine flights za huku na kule ndio starehe zao, mara visiwa gani sijui.
Sasa najiuliza, unaenda Maldives huna mwanamke pembeni, havina raha walaaa.
On a serious note: matajiri wengi wanafurahia kuongeza ukwasi wao, ndio maana wengi ni workaholic.
Kwani Kuna atakaye paa!Sio ujanja na wewe utadedi
Ndiyo nilikuwa namsikiliza Shillastar alitolea ufafanuzi kwamba watu waliopigika wanawachukulia matajiri kama hawana wanachojua -hawawezi kupeleka moto,hawajui kuvaa na vitu vinavyofanana na hivyo.Ikiwa ngono ni tendo la masikini na ndio starehe yao kubwa inavyosemekana!
Hawa matajili starehe kubwa ni zipi?
Tuambiane ili watakao kuwa wanatoka kwenye Lindi la umasikini na vipato vya kati juu, wafahamu uelekeo wao?
Sawa BINGWAKwani Kuna atakaye paa!
Ukilielewa kaburi basi umeyaelewa maisha.
Nyanonko
DA mau hata wewe ukitaka kufirana unaweza mkundu unao, ila men ndio wana 1 option only, wee unakwama wapii??Pombe na wanaume.wenzao sasa hivi.sio.wanawake tena imekuwa men to men no fear wanafirana tu kwa kwenda mbele
😂😂😂 matajiri hawana muda wa kubwata, wao ni vitendo.Chakushangaza wanaochangia huu uzi ni maskini wenzangu😅 Matajiri njooni mtoe maoni yenu!
Huu utaratibu wa nchi gani asee!!!
Wazee wa kamati walipitiwa nqona 😎Sasa lichupa la chai nalo la kazi gani hapo ? Sioni hata kreti bia la , marehemu anateseka sana