Spy pen ni hizi


Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
2,276
Likes
583
Points
280
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
2,276 583 280
ni laki na hamsini tuuuuu,,kwa wabunge ,madereva wanaoombwa rushwa,wanasiasa,na waandishi wa habari
 

Attachments:

amkawewe

amkawewe

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2011
Messages
2,028
Likes
12
Points
135
Age
28
amkawewe

amkawewe

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2011
2,028 12 135
Kitu poa sana hiyo. Watu wataacha kusema uwongo, issue ni sheria zetu zinasemaje kuhusu evidence za digital kama hizo?
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,102
Likes
7,415
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,102 7,415 280
mkuu pono na mwaxxxx mi naweza kukupatia hiyo pen!it only cost tsh 150000!
 
Last edited by a moderator:
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,386
Likes
38,563
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,386 38,563 280
inaweza kuninasua nikinasa kwenye mechi za magendo?
 
Tram Almasi

Tram Almasi

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
753
Likes
5
Points
35
Tram Almasi

Tram Almasi

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
753 5 35
Ni nzuri sana kwa kazi za investigative journalism!
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
jaman sio kila mtu anahitaji hiz pen,

ila unaweza inunua ukamwekea waifu kwenye gari kisirsir ujua watu wanaommendea

Mabreka mambo ya wyf dawa yale ni ile ya temeke,maana si wote wenye magari mdau
 
Last edited by a moderator:
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
48
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 48 0
sio kitu cha ajabu siku hizi, kuna pen, kuna saa, kuna miwani etc zenye camera..china zimejaa kibao na zinauzwa kama njungu na wamachinga wa huko!
 
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
1,880
Likes
262
Points
180
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
1,880 262 180
Najua hizi kalamu zipo saa pia ,kwanini laki na hamsini na ni zan nchi gani ?
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,668
Likes
3,541
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,668 3,541 280
jaman sio kila mtu anahitaji hiz pen,

ila unaweza inunua ukamwekea waifu kwenye gari kisirsir ujua watu wanaommendea
weee umenikumbusha shoga'ngu mmoja alinunuliwa kama zawadi na hubby wake, sasa akawa anaitumia ofsini akijua ni kalamu tu ya kawaida kijana mmoja mtaalam wa it ndo alimwambia wewe hii mbona ni intelligence device?? bibie akabisha basi kijana akamfungulia lol! binti kidogo azimie ilimlazimu aitupe tena alipewa 4.

yaani mkeo akiijua tu ataiharibu lol!
 
M

makeda

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
246
Likes
26
Points
45
M

makeda

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
246 26 45
Sidhani km mleta mada nia yake ilikuwa ni kusema ni kitu cha ajabu.nia yake ni kutangaza ana hizo pen na bei ni laki na nusu.


sio kitu cha ajabu siku hizi, kuna pen, kuna saa, kuna miwani etc zenye camera..china zimejaa kibao na zinauzwa kama njungu na wamachinga wa huko!
 

Forum statistics

Threads 1,235,190
Members 474,353
Posts 29,213,936