• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Spika Ndungai anatumia pombe ya wapi?

Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
9,122
Points
2,000
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
9,122 2,000
Tamko lake limenikumbusha kuwa cocacola walianza mchakato wa kutengeneza soda zao kwa kutumia ule mmea pendwa toka Mara na mikoa ya kanda ya ziwa victoria.

Nimemwangalia kama mara 10 naona kama wakati anazungumza kichwa chake hakikuwa sawa au kuna baadhi ya components zilikua likizo.

Kwanini anataka kujibu kwa kutumia nguvu ya police? Kwa nini asijibu tuhuhma kwa hoja?

Naomba anayejua spika wetu anatumja kilevi gani atusaidie ili tumpe ushauri wa kubadilisha maana siku asije fanya kituko kikubwa kuliko hiki.

Nikireport kutoka dodoma


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
9,535
Points
2,000
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
9,535 2,000
Binafsi kwa sasa sijui anatumia kinywaji gani maana mtu akiugua kwa muda mrefu hata diet yake inaweza kubadilika kwa ushauri wa madaktari.
Lakini nilicho na uhakika nacho:-
Serikali ya awamu ya 5;
Bunge la 11;
Mahakama chini ya Profesa;
Formula kuu ni matumizi ya nguvu kuliko akili.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
4,644
Points
2,000
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
4,644 2,000
Kuna watu huwa nawadharau sana


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
21,268
Points
2,000
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
21,268 2,000
Tamko lake limenikumbusha kuwa cocacola walianza mchakato wa kutengeneza soda zao kwa kutumia ule mmea pendwa toka Mara na mikoa ya kanda ya ziwa victoria.

Nimemwangalia kama mara 10 naona kama wakati anazungumza kichwa chake hakikuwa sawa au kuna baadhi ya components zilikua likizo.

Kwanini anataka kujibu kwa kutumia nguvu ya police? Kwa nini asijibu tuhuhma kwa hoja?

Naomba anayejua spika wetu anatumja kilevi gani atusaidie ili tumpe ushauri wa kubadilisha maana siku asije fanya kituko kikubwa kuliko hiki.

Nikireport kutoka dodoma


Sent using Jamii Forums mobile app
Retro viruses wameingia kwenye medulla!
 
G

Gulwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
4,912
Points
2,000
G

Gulwa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
4,912 2,000
Tamko lake limenikumbusha kuwa cocacola walianza mchakato wa kutengeneza soda zao kwa kutumia ule mmea pendwa toka Mara na mikoa ya kanda ya ziwa victoria.

Nimemwangalia kama mara 10 naona kama wakati anazungumza kichwa chake hakikuwa sawa au kuna baadhi ya components zilikua likizo.

Kwanini anataka kujibu kwa kutumia nguvu ya police? Kwa nini asijibu tuhuhma kwa hoja?

Naomba anayejua spika wetu anatumja kilevi gani atusaidie ili tumpe ushauri wa kubadilisha maana siku asije fanya kituko kikubwa kuliko hiki.

Nikireport kutoka dodoma


Sent using Jamii Forums mobile app
ARV
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,971
Points
2,000
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,971 2,000
Tamko lake limenikumbusha kuwa cocacola walianza mchakato wa kutengeneza soda zao kwa kutumia ule mmea pendwa toka Mara na mikoa ya kanda ya ziwa victoria.

Nimemwangalia kama mara 10 naona kama wakati anazungumza kichwa chake hakikuwa sawa au kuna baadhi ya components zilikua likizo.

Kwanini anataka kujibu kwa kutumia nguvu ya police? Kwa nini asijibu tuhuhma kwa hoja?

Naomba anayejua spika wetu anatumja kilevi gani atusaidie ili tumpe ushauri wa kubadilisha maana siku asije fanya kituko kikubwa kuliko hiki.

Nikireport kutoka dodoma


Sent using Jamii Forums mobile app
Anatumia pombe ya Chattle

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2018
Messages
2,827
Points
2,000
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined May 16, 2018
2,827 2,000
Ubungo wake wenyewe ni pombe
 

Forum statistics

Threads 1,403,857
Members 531,397
Posts 34,436,509
Top