Spika Ndugai yupo juu ya ukuu wa Mungu?

Spika Ndugai yupo juu ya ukuu wa Mungu?

Sexless

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Posts
27,696
Reaction score
65,331
Matendo na maamuzi ya huyu spika juu ya madhila, magonjwa na maafa ya wabunge wa upinzani yanatia shaka juu ya ubinadamu wake. Na hata watu wengine wanaenda mbali zaidi kwa kuhoji kama kweli spika huyu anamjua Mungu ama la!

Ndugai alikataa kumtibu Lisu
Ndugai alikataa kumtibu Heche.
Ndugai alikataa kumtibu marehemu Bilago
Ndugai amekataa kumzika marehemu Bilago
Mungu anamuona spika Ndugai...

Tumefikia huko kweli? Hivi spika Ndugai akimaliza uspika wake atajivunia ujenzi wa ubaguzi kwa wapinzani? Haya bhana sawa!

Haiingii akilini kwamba anawanyima misaada ya kiutu ambayo imeidhinishwa kisheria wabunge wa upinzani pasipo huruma wala woga.

Nini chqnzo cha kiburi hiki cha Ndugai? Hivi Ndugai anafahamu kwamba kuna Mungu? Au mwenzetu anajiona yupo juu ya mamlaka na uwezo wa Mungu?
 
Matendo na maamuzi ya huyu spika juu ya madhila, magonjwa na maafa ya wabunge wa upinzani yanatia shaka juu ya ubinadamu wake. Na hata watu wengine wanaenda mbali zaidi kwa kuhoji kama kweli spika huyu anamjua Mungu ama la!

Ndugai alikataa kumtibu Lisu
Ndugai alikataa kumtibu Heche.
Ndugai alikataa kumtibu marehemu Bilago
Ndugai amekataa kumzika marehemu Bilago
Mungu anamuona spika Ndugai...

Tumefikia huko kweli? Hivi spika Ndugai akimaliza uspika wake atajivunia ujenzi wa ubaguzi kwa wapinzani? Haya bhana sawa!

Haiingii akilini kwamba anawanyima misaada ya kiutu ambayo imeidhinishwa kisheria wabunge wa upinzani pasipo huruma wala woga.

Nini chqnzo cha kiburi hiki cha Ndugai? Hivi Ndugai anafahamu kwamba kuna Mungu? Au mwenzetu anajiona yupo juu ya mamlaka na uwezo wa Mungu?

Hilo la Ndugai kutomtibu Lissu, Heche na Marehemu Bilago sina uhakika nalo kwani anayetibu ni Daktari na Ndugai siyo Daktari wa Kutibu Binadamu bali Yeye ni Mwanasiasa na mtunga sera tu ambazo pia huwa zinawasaidia hata hao Madaktari huko Hospitalini.

Kuhusu kwenda au kutokwenda Kuzika nadhani haipo mahala popote pale kuanzia katika Vitabu vyetu vya Dini na hata katika Katiba yetu ya Tanzania kwamba ni lazima Binadamu uende Kumzika Binadamu mwenzio isipokuwa hilo hufanyika tu kwa ' Utashi ' wa Mtu. Tunaweza kulaumu kuwa Spika Ndugai hajaenda Kuzika lakini hapo hapo hatujui Ratiba zake Kimajukumu labda zimekaaje kwa siku husika.

Na Mimi nijuavyo Mungu hatoishia tu kumuona Spika Ndugai kwamba ni mbaya kihivyo au siyo Mtu mwema bali hata Mimi na Wewe ambao pengine tuna madhaifu yetu mengi na makubwa kuliko Yeye ila yanafichwa tu kwakuwa Sisi siyo maarufu ( Celeb / Public Figure ) kama alivyo Yeye lakini kama nasi Yetu ' yangechimbuliwa ' pengine huyo Spika Ndugai angekuwa na nafuu.

Tupunguze sana Unafiki wa Kisiasa na Majungu!

Kila la kheri.
 
Tunalia pamoja, tunaomboleza pamoja na iko siku tutafurahi pamoja.
 
Matendo na maamuzi ya huyu spika juu ya madhila, magonjwa na maafa ya wabunge wa upinzani yanatia shaka juu ya ubinadamu wake. Na hata watu wengine wanaenda mbali zaidi kwa kuhoji kama kweli spika huyu anamjua Mungu ama la!

Ndugai alikataa kumtibu Lisu
Ndugai alikataa kumtibu Heche.
Ndugai alikataa kumtibu marehemu Bilago
Ndugai amekataa kumzika marehemu Bilago
Mungu anamuona spika Ndugai...

Tumefikia huko kweli? Hivi spika Ndugai akimaliza uspika wake atajivunia ujenzi wa ubaguzi kwa wapinzani? Haya bhana sawa!

Haiingii akilini kwamba anawanyima misaada ya kiutu ambayo imeidhinishwa kisheria wabunge wa upinzani pasipo huruma wala woga.

Nini chqnzo cha kiburi hiki cha Ndugai? Hivi Ndugai anafahamu kwamba kuna Mungu? Au mwenzetu anajiona yupo juu ya mamlaka na uwezo wa Mungu?
Hapa ndipo huwa sioni umuhimu wa ile dua wanayo sali asubuhi.. Naona kama ni kimkejeli Mungu
 
Alikuwepo Sitta na majigambo yake. Yuko wapi sasa? Huyu naye atapita kama alivyopita Sitta
 
Matendo na maamuzi ya huyu spika juu ya madhila, magonjwa na maafa ya wabunge wa upinzani yanatia shaka juu ya ubinadamu wake. Na hata watu wengine wanaenda mbali zaidi kwa kuhoji kama kweli spika huyu anamjua Mungu ama la!

Ndugai alikataa kumtibu Lisu
Ndugai alikataa kumtibu Heche.
Ndugai alikataa kumtibu marehemu Bilago
Ndugai amekataa kumzika marehemu Bilago
Mungu anamuona spika Ndugai...

Tumefikia huko kweli? Hivi spika Ndugai akimaliza uspika wake atajivunia ujenzi wa ubaguzi kwa wapinzani? Haya bhana sawa!

Haiingii akilini kwamba anawanyima misaada ya kiutu ambayo imeidhinishwa kisheria wabunge wa upinzani pasipo huruma wala woga.

Nini chqnzo cha kiburi hiki cha Ndugai? Hivi Ndugai anafahamu kwamba kuna Mungu? Au mwenzetu anajiona yupo juu ya mamlaka na uwezo wa Mungu?
Aidha wewe ni mtumishi wa Bunge au unazijua Kanuni na Taratibu za Bunge kuhusu maslahi ya Wabunge. Angalau tupe vifungu ambavyo Spika anavivunja tukuelewe.
 
Matendo na maamuzi ya huyu spika juu ya madhila, magonjwa na maafa ya wabunge wa upinzani yanatia shaka juu ya ubinadamu wake. Na hata watu wengine wanaenda mbali zaidi kwa kuhoji kama kweli spika huyu anamjua Mungu ama la!

Ndugai alikataa kumtibu Lisu
Ndugai alikataa kumtibu Heche.
Ndugai alikataa kumtibu marehemu Bilago
Ndugai amekataa kumzika marehemu Bilago
Mungu anamuona spika Ndugai...

Tumefikia huko kweli? Hivi spika Ndugai akimaliza uspika wake atajivunia ujenzi wa ubaguzi kwa wapinzani? Haya bhana sawa!

Haiingii akilini kwamba anawanyima misaada ya kiutu ambayo imeidhinishwa kisheria wabunge wa upinzani pasipo huruma wala woga.

Nini chqnzo cha kiburi hiki cha Ndugai? Hivi Ndugai anafahamu kwamba kuna Mungu? Au mwenzetu anajiona yupo juu ya mamlaka na uwezo wa Mungu?
Kumbuka aliwahi kumtwanga rungu mwanaccm mwenzake mpaka akaflati, na akapeta kama hakuna alichokitenda.
 
Hilo la Ndugai kutomtibu Lissu, Heche na Marehemu Bilago sina uhakika nalo kwani anayetibu ni Daktari na Ndugai siyo Daktari wa Kutibu Binadamu bali Yeye ni Mwanasiasa na mtunga sera tu ambazo pia huwa zinawasaidia hata hao Madaktari huko Hospitalini.

Kuhusu kwenda au kutokwenda Kuzika nadhani haipo mahala popote pale kuanzia katika Vitabu vyetu vya Dini na hata katika Katiba yetu ya Tanzania kwamba ni lazima Binadamu uende Kumzika Binadamu mwenzio isipokuwa hilo hufanyika tu kwa ' Utashi ' wa Mtu. Tunaweza kulaumu kuwa Spika Ndugai hajaenda Kuzika lakini hapo hapo hatujui Ratiba zake Kimajukumu labda zimekaaje kwa siku husika.

Na Mimi nijuavyo Mungu hatoishia tu kumuona Spika Ndugai kwamba ni mbaya kihivyo au siyo Mtu mwema bali hata Mimi na Wewe ambao pengine tuna madhaifu yetu mengi na makubwa kuliko Yeye ila yanafichwa tu kwakuwa Sisi siyo maarufu ( Celeb / Public Figure ) kama alivyo Yeye lakini kama nasi Yetu ' yangechimbuliwa ' pengine huyo Spika Ndugai angekuwa na nafuu.

Tupunguze sana Unafiki wa Kisiasa na Majungu!

Kila la kheri.

Wewe umewahi kuishi Uganda nini mbona kama una roho mbaya mbaya hivi?
 
Hilo la Ndugai kutomtibu Lissu, Heche na Marehemu Bilago sina uhakika nalo kwani anayetibu ni Daktari na Ndugai siyo Daktari wa Kutibu Binadamu bali Yeye ni Mwanasiasa na mtunga sera tu ambazo pia huwa zinawasaidia hata hao Madaktari huko Hospitalini.

Kuhusu kwenda au kutokwenda Kuzika nadhani haipo mahala popote pale kuanzia katika Vitabu vyetu vya Dini na hata katika Katiba yetu ya Tanzania kwamba ni lazima Binadamu uende Kumzika Binadamu mwenzio isipokuwa hilo hufanyika tu kwa ' Utashi ' wa Mtu. Tunaweza kulaumu kuwa Spika Ndugai hajaenda Kuzika lakini hapo hapo hatujui Ratiba zake Kimajukumu labda zimekaaje kwa siku husika.

Na Mimi nijuavyo Mungu hatoishia tu kumuona Spika Ndugai kwamba ni mbaya kihivyo au siyo Mtu mwema bali hata Mimi na Wewe ambao pengine tuna madhaifu yetu mengi na makubwa kuliko Yeye ila yanafichwa tu kwakuwa Sisi siyo maarufu ( Celeb / Public Figure ) kama alivyo Yeye lakini kama nasi Yetu ' yangechimbuliwa ' pengine huyo Spika Ndugai angekuwa na nafuu.

Tupunguze sana Unafiki wa Kisiasa na Majungu!

Kila la kheri.
Umenena ukweli mkuu ila hawa wabunge akiwepo spika ni watumishi wetu na wanapaswa kuwa kioo cha jamii. Hivyo anachotakiwa yeye kama kiongozi ni kushiriki katika mambo ya kijamii na hapaswi kuonesha uadui wake na wala ubaguzi wowote kwa wapinzani wake wa siasa. Kinachotokea Watanzania tunapata tafsiri mbaya na kuongeza chuki dhidi ya watawala. Alichohisi mleta mada ndicho tunachohisi Watanzania tulio wengi.
 
Hilo la Ndugai kutomtibu Lissu, Heche na Marehemu Bilago sina uhakika nalo kwani anayetibu ni Daktari na Ndugai siyo Daktari wa Kutibu Binadamu bali Yeye ni Mwanasiasa na mtunga sera tu ambazo pia huwa zinawasaidia hata hao Madaktari huko Hospitalini.

Kuhusu kwenda au kutokwenda Kuzika nadhani haipo mahala popote pale kuanzia katika Vitabu vyetu vya Dini na hata katika Katiba yetu ya Tanzania kwamba ni lazima Binadamu uende Kumzika Binadamu mwenzio isipokuwa hilo hufanyika tu kwa ' Utashi ' wa Mtu. Tunaweza kulaumu kuwa Spika Ndugai hajaenda Kuzika lakini hapo hapo hatujui Ratiba zake Kimajukumu labda zimekaaje kwa siku husika.

Na Mimi nijuavyo Mungu hatoishia tu kumuona Spika Ndugai kwamba ni mbaya kihivyo au siyo Mtu mwema bali hata Mimi na Wewe ambao pengine tuna madhaifu yetu mengi na makubwa kuliko Yeye ila yanafichwa tu kwakuwa Sisi siyo maarufu ( Celeb / Public Figure ) kama alivyo Yeye lakini kama nasi Yetu ' yangechimbuliwa ' pengine huyo Spika Ndugai angekuwa na nafuu.

Tupunguze sana Unafiki wa Kisiasa na Majungu!

Kila la kheri.
Umenena ukweli mkuu ila hawa wabunge akiwepo spika ni watumishi wetu na wanapaswa kuwa kioo cha jamii. Hivyo anachotakiwa yeye kama kiongozi ni kushiriki katika mambo ya kijamii na hapaswi kuonesha uadui wake na wala ubaguzi wowote kwa wapinzani wake wa siasa. Kinachotokea Watanzania tunapata tafsiri mbaya na kuongeza chuki dhidi ya watawala. Alichohisi mleta mada ndicho tunachohisi Watanzania tulio wengi.
 
Hilo la Ndugai kutomtibu Lissu, Heche na Marehemu Bilago sina uhakika nalo kwani anayetibu ni Daktari na Ndugai siyo Daktari wa Kutibu Binadamu bali Yeye ni Mwanasiasa na mtunga sera tu ambazo pia huwa zinawasaidia hata hao Madaktari huko Hospitalini.

Kuhusu kwenda au kutokwenda Kuzika nadhani haipo mahala popote pale kuanzia katika Vitabu vyetu vya Dini na hata katika Katiba yetu ya Tanzania kwamba ni lazima Binadamu uende Kumzika Binadamu mwenzio isipokuwa hilo hufanyika tu kwa ' Utashi ' wa Mtu. Tunaweza kulaumu kuwa Spika Ndugai hajaenda Kuzika lakini hapo hapo hatujui Ratiba zake Kimajukumu labda zimekaaje kwa siku husika.

Na Mimi nijuavyo Mungu hatoishia tu kumuona Spika Ndugai kwamba ni mbaya kihivyo au siyo Mtu mwema bali hata Mimi na Wewe ambao pengine tuna madhaifu yetu mengi na makubwa kuliko Yeye ila yanafichwa tu kwakuwa Sisi siyo maarufu ( Celeb / Public Figure ) kama alivyo Yeye lakini kama nasi Yetu ' yangechimbuliwa ' pengine huyo Spika Ndugai angekuwa na nafuu.

Tupunguze sana Unafiki wa Kisiasa na Majungu!

Kila la kheri.
Ombi - Utoaji mimba uruhusiwe ili kuepusha wazazi na aibu kama hii ya huyu aliyeandika uozo huu
 
Hawezi kwenda tofauti na mipango ya mwenyekiti wake wa chama.
 
Hilo la Ndugai kutomtibu Lissu, Heche na Marehemu Bilago sina uhakika nalo kwani anayetibu ni Daktari na Ndugai siyo Daktari wa Kutibu Binadamu bali Yeye ni Mwanasiasa na mtunga sera tu ambazo pia huwa zinawasaidia hata hao Madaktari huko Hospitalini.

Kuhusu kwenda au kutokwenda Kuzika nadhani haipo mahala popote pale kuanzia katika Vitabu vyetu vya Dini na hata katika Katiba yetu ya Tanzania kwamba ni lazima Binadamu uende Kumzika Binadamu mwenzio isipokuwa hilo hufanyika tu kwa ' Utashi ' wa Mtu. Tunaweza kulaumu kuwa Spika Ndugai hajaenda Kuzika lakini hapo hapo hatujui Ratiba zake Kimajukumu labda zimekaaje kwa siku husika.

Na Mimi nijuavyo Mungu hatoishia tu kumuona Spika Ndugai kwamba ni mbaya kihivyo au siyo Mtu mwema bali hata Mimi na Wewe ambao pengine tuna madhaifu yetu mengi na makubwa kuliko Yeye ila yanafichwa tu kwakuwa Sisi siyo maarufu ( Celeb / Public Figure ) kama alivyo Yeye lakini kama nasi Yetu ' yangechimbuliwa ' pengine huyo Spika Ndugai angekuwa na nafuu.

Tupunguze sana Unafiki wa Kisiasa na Majungu!

Kila la kheri.
kuhusu kuwa na shida ya akili, ni mimi ndio wa kwanza au ushawahi kuambiwa na wengine?
 
Matendo na maamuzi ya huyu spika juu ya madhila, magonjwa na maafa ya wabunge wa upinzani yanatia shaka juu ya ubinadamu wake. Na hata watu wengine wanaenda mbali zaidi kwa kuhoji kama kweli spika huyu anamjua Mungu ama la!

Ndugai alikataa kumtibu Lisu
Ndugai alikataa kumtibu Heche.
Ndugai alikataa kumtibu marehemu Bilago
Ndugai amekataa kumzika marehemu Bilago
Mungu anamuona spika Ndugai...

Tumefikia huko kweli? Hivi spika Ndugai akimaliza uspika wake atajivunia ujenzi wa ubaguzi kwa wapinzani? Haya bhana sawa!

Haiingii akilini kwamba anawanyima misaada ya kiutu ambayo imeidhinishwa kisheria wabunge wa upinzani pasipo huruma wala woga.

Nini chqnzo cha kiburi hiki cha Ndugai? Hivi Ndugai anafahamu kwamba kuna Mungu? Au mwenzetu anajiona yupo juu ya mamlaka na uwezo wa Mungu?
Acheni kulialia nyie watumwa wa mbowe, kwani walifuata taratibu na wakakosa stahiki zao?... jimwenyekiti lenu lenyewe halina hata haya, kila msiba siasa hata bila kujali uchungu wa hao wafiwa, likitoka kwenye msiba linampigia wema ili akalipe point!... same story na Tobo lisa, ngaji sana nyie...
 
Acheni kulialia nyie watumwa wa mbowe, kwani walifuata taratibu na wakakosa stahiki zao?... jimwenyekiti lenu lenyewe halina hata haya, kila msiba siasa hata bila kujali uchungu wa hao wafiwa, likitoka kwenye msiba linampigia wema ili akalipe point!... same story na Tobo lisa, ngaji sana nyie...
Wewe utakuwa ni Barshite.
 
Hilo la Ndugai kutomtibu Lissu, Heche na Marehemu Bilago sina uhakika nalo kwani anayetibu ni Daktari na Ndugai siyo Daktari wa Kutibu Binadamu bali Yeye ni Mwanasiasa na mtunga sera tu ambazo pia huwa zinawasaidia hata hao Madaktari huko Hospitalini.

Kuhusu kwenda au kutokwenda Kuzika nadhani haipo mahala popote pale kuanzia katika Vitabu vyetu vya Dini na hata katika Katiba yetu ya Tanzania kwamba ni lazima Binadamu uende Kumzika Binadamu mwenzio isipokuwa hilo hufanyika tu kwa ' Utashi ' wa Mtu. Tunaweza kulaumu kuwa Spika Ndugai hajaenda Kuzika lakini hapo hapo hatujui Ratiba zake Kimajukumu labda zimekaaje kwa siku husika.

Na Mimi nijuavyo Mungu hatoishia tu kumuona Spika Ndugai kwamba ni mbaya kihivyo au siyo Mtu mwema bali hata Mimi na Wewe ambao pengine tuna madhaifu yetu mengi na makubwa kuliko Yeye ila yanafichwa tu kwakuwa Sisi siyo maarufu ( Celeb / Public Figure ) kama alivyo Yeye lakini kama nasi Yetu ' yangechimbuliwa ' pengine huyo Spika Ndugai angekuwa na nafuu.

Tupunguze sana Unafiki wa Kisiasa na Majungu!

Kila la kheri.
Unaangamia kwa kukosa maarifa..!!
 
Hizo pesa zote tunamuachia atibiwe nazo tu yeye kila aina ya ugonjwa huko India ila anayetibu sio doctor bali ni Mungu pekee ndiyo ayetibu kupitia huyo doctor.
Cha msingi ni ajiulize tu : Je Mungu anapendezwa na wewe kwa matendo haya ya kubagua watu kwa vyama kwenye kupata huduma za kiafya?
 
Pamoja na kuumwa juzikati mpaka akakata tamaa na kumuomba Mungu afya njema, sasa ameipata afya na ameshajisahau, Mungu yupo.
 
Back
Top Bottom