Spika Ndugai yupo juu ya ukuu wa Mungu?

Spika Ndugai yupo juu ya ukuu wa Mungu?

Aliisha pewa amri ya kuwashughulikia wapinzani bungeni na mheshimiwa sn aketie pa juu yy aliahidi kuwashughulikia nje ya bunge....anatekeleza maagizo kutoka juu sn.....mniombee
 
Waafrika tuna matatizo mengi sana. Kama tunabaguana kwa misingi ya vyama. Walikuwepo wenye viburi leo hawapo.
 
Hilo la Ndugai kutomtibu Lissu, Heche na Marehemu Bilago sina uhakika nalo kwani anayetibu ni Daktari na Ndugai siyo Daktari wa Kutibu Binadamu bali Yeye ni Mwanasiasa na mtunga sera tu ambazo pia huwa zinawasaidia hata hao Madaktari huko Hospitalini.

Kuhusu kwenda au kutokwenda Kuzika nadhani haipo mahala popote pale kuanzia katika Vitabu vyetu vya Dini na hata katika Katiba yetu ya Tanzania kwamba ni lazima Binadamu uende Kumzika Binadamu mwenzio isipokuwa hilo hufanyika tu kwa ' Utashi ' wa Mtu. Tunaweza kulaumu kuwa Spika Ndugai hajaenda Kuzika lakini hapo hapo hatujui Ratiba zake Kimajukumu labda zimekaaje kwa siku husika.

Na Mimi nijuavyo Mungu hatoishia tu kumuona Spika Ndugai kwamba ni mbaya kihivyo au siyo Mtu mwema bali hata Mimi na Wewe ambao pengine tuna madhaifu yetu mengi na makubwa kuliko Yeye ila yanafichwa tu kwakuwa Sisi siyo maarufu ( Celeb / Public Figure ) kama alivyo Yeye lakini kama nasi Yetu ' yangechimbuliwa ' pengine huyo Spika Ndugai angekuwa na nafuu.

Tupunguze sana Unafiki wa Kisiasa na Majungu!

Kila la kheri.
Hii comment ni ya Great Thinker!!Ahsante
 
Kwa hiyo marehemu ameshindikana kuzikwa kwa kuwa Ndugai hakuudhuria mazishi?
 
Alikuwepo Sitta na majigambo yake. Yuko wapi sasa? Huyu naye atapita kama alivyopita Sitta
Kweli nyie hamna shukrani..pamoja na nafasi na fursa zote alizowapa sitta hadi kutengwa na wenzie bado mnamuona hafai..kweli tenda wema uende zako
 
Hilo la Ndugai kutomtibu Lissu, Heche na Marehemu Bilago sina uhakika nalo kwani anayetibu ni Daktari na Ndugai siyo Daktari wa Kutibu Binadamu bali Yeye ni Mwanasiasa na mtunga sera tu ambazo pia huwa zinawasaidia hata hao Madaktari huko Hospitalini.

Kuhusu kwenda au kutokwenda Kuzika nadhani haipo mahala popote pale kuanzia katika Vitabu vyetu vya Dini na hata katika Katiba yetu ya Tanzania kwamba ni lazima Binadamu uende Kumzika Binadamu mwenzio isipokuwa hilo hufanyika tu kwa ' Utashi ' wa Mtu. Tunaweza kulaumu kuwa Spika Ndugai hajaenda Kuzika lakini hapo hapo hatujui Ratiba zake Kimajukumu labda zimekaaje kwa siku husika.

Na Mimi nijuavyo Mungu hatoishia tu kumuona Spika Ndugai kwamba ni mbaya kihivyo au siyo Mtu mwema bali hata Mimi na Wewe ambao pengine tuna madhaifu yetu mengi na makubwa kuliko Yeye ila yanafichwa tu kwakuwa Sisi siyo maarufu ( Celeb / Public Figure ) kama alivyo Yeye lakini kama nasi Yetu ' yangechimbuliwa ' pengine huyo Spika Ndugai angekuwa na nafuu.

Tupunguze sana Unafiki wa Kisiasa na Majungu!

Kila la kheri.
wanamageuzi mnaona lakini magamba wanavyowajibu kwa ujeuri kama huyu ndugu hapa juu?

do you know why?

mmekalia kulialia sana badala ya kuwa watu wa action. magamba yamegundua kuwa wapinzani ni dhaifu - so they're ALWAYS going to push you around at will.

guys (wapinzani) you seriously need to take a good stock of yourselves and change, and fast. nothing will be offered to you on a silver platter. never!!
 
nae yupo njiani kwenda alikokwenda Bilango, sote ni mavumbi na mavumbini tunarejea. Hesabu yake ataikuta kwa Mungu baba.
 
upinzani wa nchi hii ni wa kipuuzi tu uoga umetamalaki wacha mfanyiwe kila ubaya ikiwezekana CCM kuwaoa wapinzani bila kujali jinsia watatawanya tu policcm mtaani

wenyewe mtajipeleka kwa mabwana zenu
 
Kweli nyie hamna shukrani..pamoja na nafasi na fursa zote alizowapa sitta hadi kutengwa na wenzie bado mnamuona hafai..kweli tenda wema uende zako
Elewa kuwa hizo ni haki zao na sio hisani. Si fedha zake wala za ccm. Uwe unafikiri kdg kwa kutumia hiyo 'akili ndogo uliyojaaliwa'
 
Matendo na maamuzi ya huyu spika juu ya madhila, magonjwa na maafa ya wabunge wa upinzani yanatia shaka juu ya ubinadamu wake. Na hata watu wengine wanaenda mbali zaidi kwa kuhoji kama kweli spika huyu anamjua Mungu ama la!

Ndugai alikataa kumtibu Lisu
Ndugai alikataa kumtibu Heche.
Ndugai alikataa kumtibu marehemu Bilago
Ndugai amekataa kumzika marehemu Bilago
Mungu anamuona spika Ndugai...

Tumefikia huko kweli? Hivi spika Ndugai akimaliza uspika wake atajivunia ujenzi wa ubaguzi kwa wapinzani? Haya bhana sawa!

Haiingii akilini kwamba anawanyima misaada ya kiutu ambayo imeidhinishwa kisheria wabunge wa upinzani pasipo huruma wala woga.

Nini chqnzo cha kiburi hiki cha Ndugai? Hivi Ndugai anafahamu kwamba kuna Mungu? Au mwenzetu anajiona yupo juu ya mamlaka na uwezo wa Mungu?
Ukiona hivyo jua hakika siku zake za kuishi zinahesabika, tusubiri
 
Hawa Chadema wamezidi sana kulalama. Wanafanya ujinga kisha wanakimbilia mtandaoni.

Bunge limetoa ratiba ya mazishi Chadema wamefanya siasa.

Lisu kajipeleka mwenyewe Nairobi na Ubelgiji anataka serikali imlipie.

Hawafuati utaratibu halafu wanageuka kulaumu serikali.
Na watanyooka tu.
 
Elewa kuwa hizo ni haki zao na sio hisani. Si fedha zake wala za ccm. Uwe unafikiri kdg kwa kutumia hiyo 'akili ndogo uliyojaaliwa'
Haki haiji bila wajibu..timiza wajibu upewe haki..kila jambo lina utaratibu..bunge sio ofisi ya ufipa ndugu
 
Hawa Chadema wamezidi sana kulalama. Wanafanya ujinga kisha wanakimbilia mtandaoni.

Bunge limetoa ratiba ya mazishi Chadema wamefanya siasa.

Lisu kajipeleka mwenyewe Nairobi na Ubelgiji anataka serikali imlipie.

Hawafuati utaratibu halafu wanageuka kulaumu serikali.
Na watanyooka tu.
Unaonekana ni mfuatiliaji mzuri sana wa mambo haya, uko deep kinomanoma!
 
Haki haiji bila wajibu..timiza wajibu upewe haki..kila jambo lina utaratibu..bunge sio ofisi ya ufipa ndugu
wajibu walitimiza shida ni mfumo ila mi naungana nawewe kuwataka watumie msuli kwakua CCM yaleo haiwezi kutoa ela zake kirahisi kuwatibu chadema halafu wakipona wamtusi Malaika jiwe
 
Back
Top Bottom