Spidi ya internet inasumbua kuanzia jana hapa Morogoro

Spidi ya internet inasumbua kuanzia jana hapa Morogoro

mathsjery

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Posts
2,287
Reaction score
1,855
Wakuu mnaonaje speed ya internet kwa sasa hasa hapa morogoro mimi kiukweli iko slow sana tangu mvua zianze kunya aisee torrents zangu hazijaisha duh halotel,voda,na airtel mnaboa
 
Uko
moro mazimbu huku inasumbua hasa kudownload sio kama hapo nyuma

Sawa tumejua wewe ni mwanafunzi wa chuo cha kilimo( Sio chuo kikuu) achana na maswala ya torrents kutomalizika (bila shaka hizo ni movie) acha masuala ya kuiga kuangalia movie bila shaka umtokea kijini na huo ni ushamba wa kiwango cha lami jitahidi na madesa utoke na GPA nzuri apo ndipo msingi wa wanaoiyona elimu ni mkombozi wa maisha wanachoangaika nacho

Ova
Mr Kipago
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom