Spectators swept up in dramatic tidal bore

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,431
Points
1,250

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,431 1,250
Dah very very Sad,
Tuombe Mungu hawa majanga yasitokee huku kwetu, maana hizi Shida tulizonazo zinatutosha. Mgawo wa Umeme, Ufisadi, Kuibiwa Madini yetu, Kuporomoka kwa Shilingi yetu. to mention
 

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,176
Points
2,000

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,176 2,000
Dah very very Sad,
Tuombe Mungu hawa majanga yasitokee huku kwetu, maana hizi Shida tulizonazo zinatutosha. Mgawo wa Umeme, Ufisadi, Kuibiwa Madini yetu, Kuporomoka kwa Shilingi yetu. to mention
Kabisa mkuu
Matatizo mengi tuliyonayo hapa TZ ni ya "KUJITENGENEZEA"
ni vitu ambavyo viko ndani ya uwezo wa kibinadamu..

Hawa wenzentu wanakumbwa na hizi "Natural disaster "
bado wana uwezo wa kukabiliana navyo...

Seriously natural disaster yeyote ikitokea hapa kwetu...
"we're going to be in deep shit"...
 
Thread starter Similar threads Forum Replies Date
black sniper Jamii Photos 0

Forum statistics

Threads 1,392,970
Members 528,761
Posts 34,123,731
Top