City Of Lies
Platinum Member
- Sep 8, 2011
- 6,073
- 7,996
Sawa mkuu. Lakini kwangu hiyo kauli haikubaliki kamwe, huwa inaficha mengi.Kupitiwa na shetani inamaana nyingi mkuu
Sawa mkuu. Lakini kwangu hiyo kauli haikubaliki kamwe, huwa inaficha mengi.Kupitiwa na shetani inamaana nyingi mkuu
Utapata majuto tu.Mkuu hujaona hapo nimesema naplan solid defence strategies kuzuia hilo?? Nataka jamaa ajue kabisa, na ofcoz nishamjua kiundani. Nataka anikute kitandani na mke wake.
Nikweli ila ndio katika baadhi ya mapungufu yako means alishindwa kuhandle hisia shetania akamshawishi means labda baada yakukuona unamfanyia visa fulani akashindwa kuwa mvumilivu akatafuta faraja jambo ambalosio sahihiSawa mkuu. Lakini kwangu hiyo kauli haikubaliki kamwe, huwa inaficha mengi.
[emoji1] [emoji1] [emoji1] pole nyie mumeumbiwa kutokusahau, sisi wanawake tukimpata fundi na anayejua kujali tunakusahau milele aisee.Ex-gf wangu nikimkuta na jamaa mwingine mpya roho inauma, mke sijui itakuwaje?! Ndio maana wanaume tunakufa mapema.
Hata sio jasiri ukiwa Mwema kwenye mahusiano lazima uumie tu, so tangu nijifunze staki hupenda wala kufikiria MTU, naamgalia kinachonipa Amani na furaha[emoji4] [emoji4] [emoji4] ushakua jasiri wewe wa game za nje. Na ako ka strategy kanategemea na mtu pia uliyenae kwa kipindi icho
Hii ipo kinadharia zaidi. Ukweli ni kwamba binadamu kusamehe ni jukumu binafsi na sio la lazima pia faida na hasara utofautiana.Weak people revenge, strong people forgive and forget
Wengine hutetemeka au kutoka ndrukiiHao dhaifu, ukifumaniwa lazima uwe ngangari. Ukienda kufumania kizembe utachezea kichapo na mali yako imeliwa.
Hyo hu neutralize sana tu wengi hufanyasure...yann kujipa mastress!aku
Mkuu mke wangu hajawahi hata kuona ushahidi wa Mimi kuwa na mwanamke, zaidi ya zile general guess kuwa mwanamlume lazima awe na mchepuko.Pole mkuu. Kaa haikukuuma kuoa mwanamke ambaye sio bikra, yani unajua kabisa huyu mwanamke namuoa lakini atakuwa ameshaliwa na washkaji sio chini ya watano, kwa nini usikitike kuliwa na mwanaume mwingine mmoja to make a number alot bigger?
Samehe na sahau. It will help you more than that guy or your wife. Pia na wewe ubadilike. Huenda mkeo aliamua kugawa mzigo nje ili 'kubalance story' baada ya kujua nyendo zako hatarishi!
Ile kitu isingekuwa tamu mbona tungewaachia nyenyere tu wale but ndio hivyo wengine bila hiyo kitu inameza mwenzie hatulaliUnataka wenzako wauane in short acheni kushindana na sehemu palipowaleta duniani mtakuwa na Amani.
Mkuu mwanamke akishatekwa kihisia ni kumuacha tu. Bila hivyo utapata tabu sana, bora acheat sababu ya shida zingine tu angalau naweza kufikiria kidogo msamaha.Nikweli ila ndio katika baadhi ya mapungufu yako means alishindwa kuhandle hisia shetania akamshawishi means labda baada yakukuona unamfanyia visa fulani akashindwa kuwa mvumilivu akatafuta faraja jambo ambalosio sahihi
Kama jamaa mwenyewe atakubali kuliwa utakuwa umemaliza kazi! Nanukuu jamaniitabidi nicheze mchezo nimle jamaa mwenyewe.
Asante mkuu, ushauri wako mzuri. Sasa nafanyaje kusahau kabisa hili??Haita saidia ukweli nakuapia,kwanza mkewe sio mzuri pengine kushinda mkeo halafu utakuwa unajilazimisha mapenzi hutaenjoy!!kingine jiulize au rudisha kumbukumbu kwanini mkeo alicheat 90percent huwa sisi wanaume ndio sababu na mkeo hadi kucheat alimpenda huyo jamaa angalia usije ukumpa chance jamaa akmchukua mkeo moja kwa moja then ukawaumeharibu maisha yako jumla!!nataka nikuaminishe kuwa haya mambo yalikuepo toka enzi za mababu,sema dunia inabadirika na tamaduni zinachange pia kila zama zilijua namna gani ya kuhandle haya mambo sema hiki kizazi chetu social integration nikubwa ndomana kusikia story hizi au kupata taarifa mkeo kafanyaje inakuwa rahisi!!nakushauri we nikidume haswa jikaze vumilia yatapita mkeo verysoon atakuheshimu sana kwa uamuzi wako nahata sita kujigamba ana mwanaume hodari na mjasiri
Bora kutoka nduki.Wengine hutetemeka au kutoka ndrukii
Hata ukifanyia wapi sisi huwa tunajua tu pole karma is a bitch yeye hapo kashafurahi amefanikiwa kukulipiza lohMkuu mke wangu hajawahi hata kuona ushahidi wa Mimi kuwa na mwanamke, zaidi ya zile general guess kuwa mwanamlume lazima awe na mchepuko.
Nampenda na kumheahimu sana kiasi kwamba hata huu upuuzi huwa nafanyia mbali humo mikoani, sio hapa Dar.
Sababu kamili hata sijui ni nini na hicho ndicho kinachoniuma.
Hahaaaaaa umeona eeeehIle kitu isingekuwa tamu mbona tungewaachia nyenyere tu wale but ndio hivyo wengine bila hiyo kitu inameza mwenzie hatulali
Mbona umetetea sana au ni wewe ulivyosikia ana revenge umeumia mkuuHaita saidia ukweli nakuapia,kwanza mkewe sio mzuri pengine kushinda mkeo halafu utakuwa unajilazimisha mapenzi hutaenjoy!!kingine jiulize au rudisha kumbukumbu kwanini mkeo alicheat 90percent huwa sisi wanaume ndio sababu na mkeo hadi kucheat alimpenda huyo jamaa angalia usije ukumpa chance jamaa akmchukua mkeo moja kwa moja then ukawaumeharibu maisha yako jumla!!nataka nikuaminishe kuwa haya mambo yalikuepo toka enzi za mababu,sema dunia inabadirika na tamaduni zinachange pia kila zama zilijua namna gani ya kuhandle haya mambo sema hiki kizazi chetu social integration nikubwa ndomana kusikia story hizi au kupata taarifa mkeo kafanyaje inakuwa rahisi!!nakushauri we nikidume haswa jikaze vumilia yatapita mkeo verysoon atakuheshimu sana kwa uamuzi wako nahata sita kujigamba ana mwanaume hodari na mjasiri
Pole mkuu, lakini si ulimsamehe na uko naye pamoja. Huwezi mbana sasa umechelewa.Mkuu nimejaribu kumuuliza kibabe na kistaarabu, lakini visababu anavyotoa hata haviniingii akilini.