Special thread: Kwa wote ambao tumeshagongewa wake zetu

Special thread: Kwa wote ambao tumeshagongewa wake zetu

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2009
Posts
8,326
Reaction score
7,807
Wanabodi, Mke anauma jamani.

Mwaka jana mwishoni pasipo na shaka yeyote nilijua Mke wangu anagongwa na fala flani hivi (Hapa sina hakika kama fala ni jamaa au Mimi niliyegongewa)
Nilimmind sana wife na kipigo juu, ila mwisho wa siku nilisamehe (Kwa kuwa mi mwenyewe ni mfuasi wa K za nje)
Nishamcheat Mke wangu zaidi ya Mara idadi kamili.
Tatizo ni kuwa nimeshindwa kabisa kusahau, nilijaribu kula mizigo ya nje ili tu nibalance lakini bado.

Jamani huwa mnafanyaje kusahau??

Hapa nimeshaanza preliminaries za maandalizi ya missions za kumla Mke wa jamaa aliyemla Mke wangu, tatizo jamaa yupo mkoa na nimeshachukua leave ya mwezi kazini. Nataka nilipe kisasi, kama hii haitasaidia itabidi nicheze mchezo nimle jamaa mwenyewe.

Au mnaonaje wadau???

Mke anauma jamani, anauma sio kitoto mjue.
 
Mmmh pole sana braza, afu unakuta jamaa lilimlia dawa za kuongeza nguvu na hata malinda unakuta limekula,ila mke anauma aisee. Mi nadhani ikinifika jambo hilo nampiga chini tu wife maana maumivu nahisi hayaelezeki.

Lakini pia mwanamke kuchit ni process ndefu sana unlike sisi hata ukiona mfanya usafi job unaweza di.nda.
 
Mi niliwahi kuchapiwa demu wangu niliyempenda sana, sio siri inauma sana hii kitu, na niliumia sana though nilikula rafiki zake wa karibu lakini haikufaa kitu mpaka nikatua mzigo. Ikiwa demu tu niliumia kiasi kile sipati picha hayo maumivu siku nikichapiwa mama Fahadi wangu
 
Kulipa kisasi hakukupa nafuu zaidi unajiumiza, hafu ukichepuka jua na wako analiwa na wanjanja hyo ndo karma mkuu, ningekuwa mkeo ningekuuliza kama hujachepuka kamwe niguse, kuchepuka huwa nikubadilisha kiwanja, hilo kovu lakuchepukiwa maumivu yake utakufa nayo
 
Mie sijui kama nimechapiwa na sitaki kujua maana kama wewe ulimpata hata mwingine anaweza kumpata pia dawa ni moja chapa sana wake za majirani zako na marafiki wa mkeo ili hata ukichapiwa usiumie sana ila kuwa makini wasije jamaa zao wakakupaka Y.K
 
Mmmh pole sana braza, afu unakuta jamaa lilimlia dawa za kuongeza nguvu na hata malinda unakuta limekula,ila mke anauma aisee. Mi nadhani ikinifika jambo hilo nampiga chini tu wife maana maumivu nahisi hayaelezeki.

Lakini pia mwanamke kuchit ni process ndefu sana unlike sisi hata ukiona mfanya usafi job unaweza di.nda.
Ku cheat hamnaga process kwetu wanawake huwa ni uamuzi tu, kutaka new style, either favor, tukijua unachepuka basi na sisi huanza kuwasha washwa ukikumbuka before marriage tulikuwa na mahusiano mengine, basi na wewe mume ukute hujua basi tuna anza kuhangaika kutafta fundi mzuri wa game
 
Kulipa kisasi hakukupa nafuu zaidi unajiumiza, hafu ukichepuka jua na wako analiwa na wanjanja hyo ndo karma mkuu, ningekuwa mkeo ningekuuliza kama hujachepuka kamwe niguse, kuchepuka huwa nikubadilisha kiwanja, hilo kovu lakuchepukiwa maumivu yake utakufa nayo
Dah, kweli haya maumivu hapana, sometimes najiuliza au nimuache huyu mwanamke, but what good will it do??
 
Pole sana mkuu mpaka sasa sina uhakika kama nachapiwa au lah na pia natambua uchungu wa mke duh!.
Mtafute mke wa huyo jamaa umle tena mpaka tigo alafu hakikisha hilo jamaa linajua.
Namuomba Allah yapitie mbali mana nahofia hawa watoto watakosa mama na mama wa kufikia duh.
 
Back
Top Bottom