Speaker za Bunge zimechemsha!


Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,157
Likes
604
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,157 604 280
Ukishangaa ya Musa utaona ya Firauni,vipaza sauti (Mic)zinaendelea kugoma,nakumbuka Bunge limekarabatiwa juzi juzi... Kwa kweli inasikitisha sana...
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,530
Likes
837
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,530 837 280
Ukishangaa ya Musa utaona ya Firauni,vipaza sauti (Mic)zinaendelea kugoma,nakumbuka Bunge limekarabatiwa juzi juzi... Kwa kweli inasikitisha sana...
Mi nahisi hizi tusker baridi zimeshakulewesha,kwani unazungumzia mic au speaker?
 

Forum statistics

Threads 1,237,207
Members 475,501
Posts 29,281,609