Upo sawa mkuuNjia pekee ya kumchuna Mwanaume ni.
Nakuhakikishia hautamchuna bali atajichuna mwenyewe na kukupatia nyama/Pesa.
- Kumjali
- Kumpa mapenzi matamu na upendo wa kweli
- Kuwa msafi na Kumpikia chakula kitamu
Fresh Kaka Mondray.. NiajeMjenzi guru vipi!?
Kabisa Yaani!Hasa wanaume wa Dar
Bomba kabisa naona ulipoteaFresh Kaka Mondray.. Niaje
Si Nilikuambia Nalinda Geti Kiongozi.. Muda wa kuwa Humu Mchache!Bomba kabisa naona ulipotea
Pole sana sema mm shughuli zangu zinanifanya niwe Na access ya inter.. Muda mwingiSi Nilikuambia Nalinda Geti Kiongozi.. Muda wa kuwa Humu Mchache!
Hiyo nzuri, unakuwa haupitwi na Mengi.. Habari za Mohamed ninazipata sasa hivi!Pole sana sema mm shughuli zangu zinanifanya niwe Na access ya inter.. Muda mwingi
Ohio pole sana ndio ubaya kusomea kozi kama hiyo yako..Hiyo nzuri, unakuwa haupitwi na Mengi.. Habari za Mohamed ninazipata sasa hivi!
Hii Huwa inatokea.. unaona kama kwenye kila Mada huna interest, Kuna wakati huwa nakuwa nishaandika comment ila na cancel kupost kwa sababu najikuta sioni umuhimu wa kucomentOhio pole sana ndio ubaya kusomea kozi kama hiyo yako..
Nakua humu sema sioni cha kuchangia
Thread za kuvutia Hamna MTU unashindwa uchangie nini..Hii Huwa inatokea.. unaona kama kwenye kila Mada huna interest, Kuna wakati huwa nakuwa nishaandika comment ila na cancel kupost kwa sababu najikuta sioni umuhimu wa kucoment
Kwanza hebu tuambie wewe okoyoko ni jinsia gani? Halafu tutoe povu nene humu. Maana haututakii mema wanaume
Hivyo hivyo Mkuu.. tunaipumzikiaThread za kuvutia Hamna MTU unashindwa uchangie nini..