Somo kwa wanawake: Jinsi ya kumchuna mwanaume

Somo kwa wanawake: Jinsi ya kumchuna mwanaume

Hello guys,

Nimekuwa nikisoma comments nyingi humu toka kwa wadada wakilalamika wanaume wamekuwa wagumu kutoa pesa, ladies here are the secrets

1)Kuwa mzuri; at least by popular standards, I mean ukiwa mzuri wa uso kama (jokate au najma) ama ukiwa na chura kubwa, laini na yenye shape nzuri its a very huuuuge plus, for eg: ukiwa na chura kama (poshyqueen wa instagram au sanchi). Kama umejaaliwa both (chura na sura) utakula sana pesa za wanaume. Ukiwa na rangi mtume i.e ww ni shombe shombe lyk una asili ya kiarabu/kihindi, utakula pesa za wanaume coz wanaume wengi wa kibongo sisi ni limbukeni wa rangi, Ila kama sura huna na chura huna, chances za kuhongwa kwako ni ndogo na huenda hakuna mwanaume atakaekununulia hata maji...hata ukiwa na sura mbayaa au ya kawaida, lkn una chura kubwa, laini na yenye shape nzuri, somehow hiyo chura ita-makeup for ur facial ugliness

2) Asses your prey bila yeye kujua: kama mwanaume ni mwanafunz wa chuo, unemployed, au day weka u won't get much from him labda kama ametoka familia tajiri, kama mwanaume ni bank teller bas utaambulia vielf 30 au elf 80, kama mwanaume ni mfanyabiashara mkubwa au muajiriwa au mzee MTU wa makamo etc waweza ambulia kupangishiwa nyumba nzima, gari, laki 5 au hata million 2 kutegemea na kazi anayofanya, ni vizuri ku-asses ur prey and ur needs at the time ili usije ukampiga mzinga unaomzidi uwezo akakukimbia.

3) Show your interest to him (indirectly): Hapa inabidi uweke pride/ego yako pembeni, ukishamchunguza na kuona huyu ana pesa inayonitosha jifanye kuwa umevutiwa nae kimapenzi, iba namba yake mahali jifanye umekosea kupiga, weka ur most attractive dp kwenye whatsapp inayoonesha assets zako 🙂 m-text na umpigie simu kila Mara, lazma atakutongoza tu, that's why point no.1 is very important..hakikisha kuwa ww ni mzuri na chura unayo..its a bitter truth ladies.

4) Jifanye una malengo nae: Mshauri vitu vya msingi kimaisha, jifanye mpole mnyenyekevu, na mkweli, jaribu kuwafahamu ndugu/wazazi wake, Jifanye unampenda kumbe moyoni unamchora, jifanye unamuheshimu, MPE ofa ya kumpikia na kumfulia (Mara moja au mbili lakini) MPE offer ya soda, lunch, mnunulie vest (hata elf 4 haizidi) ongelea mipango yenu ya baadae (indirectly) kama kuwa na watoto etc.. atahisi huyu mwanamke ananipenda kweli na ni wife material, kwa kuanzia/ kabla hamjagegedana, mpige mzinga wa kufanyia kitu cha maana hata kama ni elf 20.. kama vile pesa ya kufungua genge, kununua hisa, biashara, huku ukiahidi kumrudishia etc..atakuona una akili..kumbe pesa anayokupa unaenda fanyia mambo mengine..ukimpiga mzinga wa elf 40 baada ya siku 5 mpe ofa ya bia au msosi, hata elf 5 haitozidi, pia itakupa mwanga kama huyu mwanaume ni bahili au mtoaji.

5) MPE papa: hapa ndo wadada wengi wanabugi, yeah we all know kuwa humpendi, lkn mtumikie kafiri ule vyako, always mwache akiwa anahitaji papuchi zaidi, bcoz humpendi, mwachie akupige bao moja tu, lkn tumia hizo dk chache effectively.. MPE maneno ya mahaba for eg Xxx I love u etc, katika mauno, mshikishe makalio na chuchu zako, jilaze kwa tumbo mpanulie makalio mwonyeshe 0713 yako, mnyonye shingo, kifua, baada ya mgegedo mpe offer ya kumwogesha, kuwa msafi, anza ww kumpa kiss za mwili mzima bila kuombwa, jipige marashi yanayonukia vizuri, mfanyie massage etc ilimradi purukushani tu...lkn usimwache akugonge mpaka akachoka. MPE excuse kwamba inabid uwahi mahali.

6) Mlilie shida kubwa and make him believe una shida kweli (baada ya miezi 3 or more) : Now its the moment of truth u have been waiting for, baada ya ku-asses vipengele vyoote hapo juu..Mpige mzinga mkubwa wa maana kulingana na uwezo wake..for eg kama unataka ununuliwe gari coz unapata shida ya daladala, unataka ufunguliwe biashara ili mkija mkioana um-support akiishiwa, mdanganye mama yako anaumwa anahitajika afanyiwe opereshen ya gharama na uko mbali, as fool as we men are, jamaa atafikiria kuwa anahudumia girlfriend wake kumbe anachunwa hahahahahahaa

7) Akikupa pesa its a win move for u, asipokupa endelea kumchuna kidogo kidogo..jaribu ku-earn his trust na umfuje kipesa mpaka ukiona umetosheka break up with him..


ONYO: Wanaume wengine hupata pesa zao kwa njia ya uchawi na kafara, it means akikupa pesa unaweza kuchukuliwa nyota yako...AU wahongaji wengine wanaweza kukuambukiza ukimwi makusudi, so wanawake kuweni makini..msiuze mechi.
afu mngejua kwamba mwanaume akikutongoza lengo lake kubwa hiyo nyuchi, pesa kwake sio issue, hivyo kama utakula hela na nyuchi utampa, hapo mwanaume kwake ndo ushindi.
Ingekua poa ungetoa somo la kuchuna bila kutoa nyuchi hapo ningekuelewa.
 
Hello guys,

Nimekuwa nikisoma comments nyingi humu toka kwa wadada wakilalamika wanaume wamekuwa wagumu kutoa pesa, ladies here are the secrets

1)Kuwa mzuri; at least by popular standards, I mean ukiwa mzuri wa uso kama (jokate au najma) ama ukiwa na chura kubwa, laini na yenye shape nzuri its a very huuuuge plus, for eg: ukiwa na chura kama (poshyqueen wa instagram au sanchi). Kama umejaaliwa both (chura na sura) utakula sana pesa za wanaume. Ukiwa na rangi mtume i.e ww ni shombe shombe lyk una asili ya kiarabu/kihindi, utakula pesa za wanaume coz wanaume wengi wa kibongo sisi ni limbukeni wa rangi, Ila kama sura huna na chura huna, chances za kuhongwa kwako ni ndogo na huenda hakuna mwanaume atakaekununulia hata maji...hata ukiwa na sura mbayaa au ya kawaida, lkn una chura kubwa, laini na yenye shape nzuri, somehow hiyo chura ita-makeup for ur facial ugliness

2) Asses your prey bila yeye kujua: kama mwanaume ni mwanafunz wa chuo, unemployed, au day weka u won't get much from him labda kama ametoka familia tajiri, kama mwanaume ni bank teller bas utaambulia vielf 30 au elf 80, kama mwanaume ni mfanyabiashara mkubwa au muajiriwa au mzee MTU wa makamo etc waweza ambulia kupangishiwa nyumba nzima, gari, laki 5 au hata million 2 kutegemea na kazi anayofanya, ni vizuri ku-asses ur prey and ur needs at the time ili usije ukampiga mzinga unaomzidi uwezo akakukimbia.

3) Show your interest to him (indirectly): Hapa inabidi uweke pride/ego yako pembeni, ukishamchunguza na kuona huyu ana pesa inayonitosha jifanye kuwa umevutiwa nae kimapenzi, iba namba yake mahali jifanye umekosea kupiga, weka ur most attractive dp kwenye whatsapp inayoonesha assets zako 🙂 m-text na umpigie simu kila Mara, lazma atakutongoza tu, that's why point no.1 is very important..hakikisha kuwa ww ni mzuri na chura unayo..its a bitter truth ladies.

4) Jifanye una malengo nae: Mshauri vitu vya msingi kimaisha, jifanye mpole mnyenyekevu, na mkweli, jaribu kuwafahamu ndugu/wazazi wake, Jifanye unampenda kumbe moyoni unamchora, jifanye unamuheshimu, MPE ofa ya kumpikia na kumfulia (Mara moja au mbili lakini) MPE offer ya soda, lunch, mnunulie vest (hata elf 4 haizidi) ongelea mipango yenu ya baadae (indirectly) kama kuwa na watoto etc.. atahisi huyu mwanamke ananipenda kweli na ni wife material, kwa kuanzia/ kabla hamjagegedana, mpige mzinga wa kufanyia kitu cha maana hata kama ni elf 20.. kama vile pesa ya kufungua genge, kununua hisa, biashara, huku ukiahidi kumrudishia etc..atakuona una akili..kumbe pesa anayokupa unaenda fanyia mambo mengine..ukimpiga mzinga wa elf 40 baada ya siku 5 mpe ofa ya bia au msosi, hata elf 5 haitozidi, pia itakupa mwanga kama huyu mwanaume ni bahili au mtoaji.

5) MPE papa: hapa ndo wadada wengi wanabugi, yeah we all know kuwa humpendi, lkn mtumikie kafiri ule vyako, always mwache akiwa anahitaji papuchi zaidi, bcoz humpendi, mwachie akupige bao moja tu, lkn tumia hizo dk chache effectively.. MPE maneno ya mahaba for eg Xxx I love u etc, katika mauno, mshikishe makalio na chuchu zako, jilaze kwa tumbo mpanulie makalio mwonyeshe 0713 yako, mnyonye shingo, kifua, baada ya mgegedo mpe offer ya kumwogesha, kuwa msafi, anza ww kumpa kiss za mwili mzima bila kuombwa, jipige marashi yanayonukia vizuri, mfanyie massage etc ilimradi purukushani tu...lkn usimwache akugonge mpaka akachoka. MPE excuse kwamba inabid uwahi mahali.

6) Mlilie shida kubwa and make him believe una shida kweli (baada ya miezi 3 or more) : Now its the moment of truth u have been waiting for, baada ya ku-asses vipengele vyoote hapo juu..Mpige mzinga mkubwa wa maana kulingana na uwezo wake..for eg kama unataka ununuliwe gari coz unapata shida ya daladala, unataka ufunguliwe biashara ili mkija mkioana um-support akiishiwa, mdanganye mama yako anaumwa anahitajika afanyiwe opereshen ya gharama na uko mbali, as fool as we men are, jamaa atafikiria kuwa anahudumia girlfriend wake kumbe anachunwa hahahahahahaa

7) Akikupa pesa its a win move for u, asipokupa endelea kumchuna kidogo kidogo..jaribu ku-earn his trust na umfuje kipesa mpaka ukiona umetosheka break up with him..


ONYO: Wanaume wengine hupata pesa zao kwa njia ya uchawi na kafara, it means akikupa pesa unaweza kuchukuliwa nyota yako...AU wahongaji wengine wanaweza kukuambukiza ukimwi makusudi, so wanawake kuweni makini..msiuze mechi.
Sasa unashaurije wanawake wakatembee na hao wanaume wakati unajua wanamiliki mali za kishetani na wanawaambukiza wanawake ukimwi makusudi?
Unapotosha watu ili pesa za sikumbili tatu zigarimu maisha yao?
Wewe ndie unatembea na wake za watu na kuwaambukiza ukimwi na kuwaunganisha na pesa zako kishetani kwa sababu katika hali ya kawaida huwezi leta ushauri wa kipuuzi hivi JF shindwa kwa jina la Yesu alie hai.
 
Katika kitu ambacho binafsi nimeamua kughaili kabisa ni kutoa hela kwa wana wake yan duuu. Wana wake mtanisamehe kwa kweli
 
Hela za kuwapa ninyi wanawake Mimi binafsi sina
 
Kwa stahili hiyo acha wanaume wazid kujinyonga tu wanaoamini real love coz


walio wengi wanacheat na kuwaudhi wachache wanaoplay fair
 
Ila mwanaume akikupenda ela atatoa bila kuombwa Lol....
 
Yani kujishughulishaa koteee weee kwa mwanaume nisiempenda kisa nipewe elf 20 ama laki

Mabinti jishughulisheni mpate pesa ndo mtajua laki ni 'peanuts' aka vijisenti...magari mbona women are buying cars sanaa tuu

Mapenzi raha yake upendwe bila kujilengesha na umpende pia yani upate burudani ya moyo

Pesa nzuri ni ile ya kwako yenye uhakika wa kuwepo leo na kesho...muulizeni Zari kwa hili

Km mnadhani kuchuna kazi rahisi muulizeni Hamisa M..
Jamii tujifunze

Huyu muuzaji au Kuadi maarufu usituharibie dada zetu Kha! umetuletea nini hapa.
 
Naona mnaojiuza na wachunaji mnafundishana mbinu mpya za kutumaliza...

Ila hawamu hii hamna pesa ya mchezo mchezo unaeza kua na chura wa kihansi alafu soko lako likawa chini, JIWE kabana pesa...

🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Hakuna mwanamke mwenye sifa hizo anaweza kufanya mambo yote haya sababu ataona anachelewa kupata anachohitaji wakati yeye shida yake ni 100,000 bora apige mzinga mara tu baada ya kupata namba yako ya simu

kweli kabisa tukileta hapa dm za mademu miznga yao laki moja elfu sitin na unamtandika vizuri alafu hakuna kujuana wako wengi sana hao tena kama sinza wamejazana
 
Hello guys,

Nimekuwa nikisoma comments nyingi humu toka kwa wadada wakilalamika wanaume wamekuwa wagumu kutoa pesa, ladies here are the secrets

1)Kuwa mzuri; at least by popular standards, I mean ukiwa mzuri wa uso kama (jokate au najma) ama ukiwa na chura kubwa, laini na yenye shape nzuri its a very huuuuge plus, for eg: ukiwa na chura kama (poshyqueen wa instagram au sanchi). Kama umejaaliwa both (chura na sura) utakula sana pesa za wanaume. Ukiwa na rangi mtume i.e ww ni shombe shombe lyk una asili ya kiarabu/kihindi, utakula pesa za wanaume coz wanaume wengi wa kibongo sisi ni limbukeni wa rangi, Ila kama sura huna na chura huna, chances za kuhongwa kwako ni ndogo na huenda hakuna mwanaume atakaekununulia hata maji...hata ukiwa na sura mbayaa au ya kawaida, lkn una chura kubwa, laini na yenye shape nzuri, somehow hiyo chura ita-makeup for ur facial ugliness

2) Asses your prey bila yeye kujua: kama mwanaume ni mwanafunz wa chuo, unemployed, au day weka u won't get much from him labda kama ametoka familia tajiri, kama mwanaume ni bank teller bas utaambulia vielf 30 au elf 80, kama mwanaume ni mfanyabiashara mkubwa au muajiriwa au mzee MTU wa makamo etc waweza ambulia kupangishiwa nyumba nzima, gari, laki 5 au hata million 2 kutegemea na kazi anayofanya, ni vizuri ku-asses ur prey and ur needs at the time ili usije ukampiga mzinga unaomzidi uwezo akakukimbia.

3) Show your interest to him (indirectly): Hapa inabidi uweke pride/ego yako pembeni, ukishamchunguza na kuona huyu ana pesa inayonitosha jifanye kuwa umevutiwa nae kimapenzi, iba namba yake mahali jifanye umekosea kupiga, weka ur most attractive dp kwenye whatsapp inayoonesha assets zako 🙂 m-text na umpigie simu kila Mara, lazma atakutongoza tu, that's why point no.1 is very important..hakikisha kuwa ww ni mzuri na chura unayo..its a bitter truth ladies.

4) Jifanye una malengo nae: Mshauri vitu vya msingi kimaisha, jifanye mpole mnyenyekevu, na mkweli, jaribu kuwafahamu ndugu/wazazi wake, Jifanye unampenda kumbe moyoni unamchora, jifanye unamuheshimu, MPE ofa ya kumpikia na kumfulia (Mara moja au mbili lakini) MPE offer ya soda, lunch, mnunulie vest (hata elf 4 haizidi) ongelea mipango yenu ya baadae (indirectly) kama kuwa na watoto etc.. atahisi huyu mwanamke ananipenda kweli na ni wife material, kwa kuanzia/ kabla hamjagegedana, mpige mzinga wa kufanyia kitu cha maana hata kama ni elf 20.. kama vile pesa ya kufungua genge, kununua hisa, biashara, huku ukiahidi kumrudishia etc..atakuona una akili..kumbe pesa anayokupa unaenda fanyia mambo mengine..ukimpiga mzinga wa elf 40 baada ya siku 5 mpe ofa ya bia au msosi, hata elf 5 haitozidi, pia itakupa mwanga kama huyu mwanaume ni bahili au mtoaji.

5) MPE papa: hapa ndo wadada wengi wanabugi, yeah we all know kuwa humpendi, lkn mtumikie kafiri ule vyako, always mwache akiwa anahitaji papuchi zaidi, bcoz humpendi, mwachie akupige bao moja tu, lkn tumia hizo dk chache effectively.. MPE maneno ya mahaba for eg Xxx I love u etc, katika mauno, mshikishe makalio na chuchu zako, jilaze kwa tumbo mpanulie makalio mwonyeshe 0713 yako, mnyonye shingo, kifua, baada ya mgegedo mpe offer ya kumwogesha, kuwa msafi, anza ww kumpa kiss za mwili mzima bila kuombwa, jipige marashi yanayonukia vizuri, mfanyie massage etc ilimradi purukushani tu...lkn usimwache akugonge mpaka akachoka. MPE excuse kwamba inabid uwahi mahali.

6) Mlilie shida kubwa and make him believe una shida kweli (baada ya miezi 3 or more) : Now its the moment of truth u have been waiting for, baada ya ku-asses vipengele vyoote hapo juu..Mpige mzinga mkubwa wa maana kulingana na uwezo wake..for eg kama unataka ununuliwe gari coz unapata shida ya daladala, unataka ufunguliwe biashara ili mkija mkioana um-support akiishiwa, mdanganye mama yako anaumwa anahitajika afanyiwe opereshen ya gharama na uko mbali, as fool as we men are, jamaa atafikiria kuwa anahudumia girlfriend wake kumbe anachunwa hahahahahahaa

7) Akikupa pesa its a win move for u, asipokupa endelea kumchuna kidogo kidogo..jaribu ku-earn his trust na umfuje kipesa mpaka ukiona umetosheka break up with him..


ONYO: Wanaume wengine hupata pesa zao kwa njia ya uchawi na kafara, it means akikupa pesa unaweza kuchukuliwa nyota yako...AU wahongaji wengine wanaweza kukuambukiza ukimwi makusudi, so wanawake kuweni makini..msiuze mechi.
Mkuu kufanya mapenzi na mtu usiempenda ni changamoto kubwa sana kwa mwanamke usione janaume linachunwa na papuch halijapewa jua halipendwi apo. Ni kitendawili kikubwa mtu akuhemee alafu uwe humpendi dooh jamani
 
njia rahisi sana kumkataa mwanaume anayekutongoza ni kumpiga mzinga, we kama hutaki call na sms zake mara kwa mara usipate shida kujieleza, piga mzinga tu tena wa maana ikatokea kakupa piga tena mkubwa zaidi trust me, baada ya wiki atakata mawasiliano na kuja kufungua uzi JF na kulalamika kwa what app groups kuwa wanawake wanapenda mzinga
 
Kwenye kipenegele Cha rangi mm nikidogo Sana .mm mwanamke awe mzuri Cha kwanza sura Cha pili Mambo ya vyura
 
Back
Top Bottom