Sometimes when we touch..........


M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
3,568
Likes
200
Points
160
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
3,568 200 160
And sometimes when we touch
The honesty's too much
And I have to close my eyes and hide
I wanna hold you til I die
Til we both break down and cry
I wanna hold you till the fear in me subsides


The best song of this sunday
Happy Sunday pals
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Hebu tafsiri aisee.
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
229
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 229 160
imeimbwa na Cascada
songi kali sana clubbing flani
 
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
3,568
Likes
200
Points
160
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
3,568 200 160
imeimbwa na Cascada
songi kali sana clubbing flani
Original version imeimbwa na mtu anaitwa Dan Hill ni ballad flani hivi halafu wameimba duet na mdada flani hivi
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Naijua hii, kwakweli huyu Mnaijeria namkubali sana. Hasa ule wimbo wake END OF THE ROAD.
 
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
3,568
Likes
200
Points
160
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
3,568 200 160
Naijua hii, kwakweli huyu Mnaijeria namkubali sana. Hasa ule wimbo wake END OF THE ROAD.
Hebu tafuta version i believe ndio original version ya wimbo huu imeimbwa na Dan Hill
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,270
Likes
4,736
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,270 4,736 280
Mmmh! Hapa mimi mgeni...
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,225
Likes
2,333
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,225 2,333 280
We mrembo hujawahi kusikia kwamba KISWAHILI is not a love language? Ukitafsiri hapo tu umeharibu kila kitu aseee
Nway atafsiri kati ya hizi lugha hapa Kichaga, Kimaasai, Kipare, Kisukuma, Kihaya au Kinyakyusa
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,378
Likes
2,697
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,378 2,697 280
punde nitatafsiri kwa kikwetu..
 

Forum statistics

Threads 1,214,292
Members 462,650
Posts 28,507,897